Wanaozamia “chumvini” hii inawahusu

LIKE

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
3,459
Points
2,000

LIKE

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
3,459 2,000
ila kwenye puchi mizuka ikishapanda 240rpm...tahadhari zote hizo huwa zinasahaulika...

na upate demu chuchu nkozi,paja kama lote,na tena yuko classic yaani msafi

hao bacteria unakuja kuwakumbuka baadaye,na zaidi pale akikukera

au umeshamaliza game na upo unatafakari kwanini umepiga peku na kuinyonya

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Ugiligili

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2014
Messages
2,673
Points
2,000

Ugiligili

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2014
2,673 2,000

gluckkcom

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2019
Messages
287
Points
1,000

gluckkcom

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2019
287 1,000
Normal flora wapo kila sehemu ya mwili wa binadamu..kwenye ngozi,macho,mdomoni,tumboni na sehemu zingine..so whats ur point!?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wavinza Big up kwenu nawaona mko moto na sio kinyonge kwa uhodari wenu wa kupambana kwa hoja kabambe juu ya katazo la kuto kwenda vikojoleoni
 

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2016
Messages
4,848
Points
2,000

Nleterewa Nganengo

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2016
4,848 2,000

Forum statistics

Threads 1,390,777
Members 528,266
Posts 34,061,571
Top