Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaotuma watu kujilipua mabomu??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by pascaldaudi, Apr 9, 2011.

  1. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau, hivi aliyeanzisha watu kujilipua ni nani?? Hivi inawezekana kuja kuwa historia kwa watu kutambua kuwa huo ni ujinga na ni sawa na kuwa jambazi??? Mfano Nigeria, wamepiga kura lakini eti bado watu wanajitoa mhanga siku ya kupiga kura!
     
  2. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,379
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa umegundua waarifu wanaotakiwa kupelekwa ICC hukooooo the Hague, lakini utawasikia wakisema oh! George Bush, Tony Blair, bla bla. Dunia hii bwana wahuni wanapeta tuu ila kosa ni kwa wale wanaojaribu kuwazuia.
     
  3. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hiyo yote ni kazi ya shetani ndugu, mtu akishajilipua anakwenda moja
    kwa moja kuzimu.
     
Loading...