Wanaotoka nje wakati wa ibada wanakamilishaje ibada?

Wanaotoka nje wakati wa ibada wanakamilishaje ibada?

IKIRIRI

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Posts
2,734
Reaction score
3,033
Nimepita karibu na kanisa la RC hapa ukonga nikaona yafuatayo;

1.Waumini wamama wananyonyesha si wote baadhi tu.
2.Waumini wengine wako nje wanaume.
3.Waumini wengine niliwaona wamechelewa. walikaa nje kwa mda then wakaingia ndani.
4.Waumini watoto wanacheza nje
5.Waumini wamama wanabembeleza watoto nje..
6.Muumini mmoja kavaa mkanda alitoka nje kuzuia watoto wapiga kelele.
Naomba ufafanuzi wa haya yafuatayo
1.Hayo makundi yote ibada zao zimekamilika kwa mazingira hayo?
2.Kama bado wanalipa vipi?

Nawatakia Pasaka njema.
 
Watu mnapenda sana chokochoko. Sasa wewe kama sio RC inakuhusu nini? Ukishajua kuwa ibada zao zimekamilika au hazijakamilika utawasaidia nini?
 
Watu mnapenda sana chokochoko. Sasa wewe kama sio RC inakuhusu nini? Ukishajua kuwa ibada zao zimekamilika au hazijakamilika utawasaidia nini?
Nataka kujua tu mkuu kosa langu nn Chief?
 
Kweli mkuu. RC ni wengi kwahiyo ili wote waenee inabid knsa liwe kubwa.
Kwa hiyo hapo unasemaje ..walioko nje hawatakiwi kufuata yanayoendelea ndani? Km hawafuati inakuwaje ibada zao ni batri au?
 
Nimepita karibu na kanisa la RC hapa ukonga nikaona yafuatayo
1.waumini wamama wananyonyesha c wote baadhi tu..
2.waumini wengine wako nje wanaume
3.waumini wengine niliwaona wamechelewa ,walikaa nje kwa mda then wakaingia ndani
4.waumini watoto wanacheza nje
5.waumini wamama wanabembeleza watoto nje..
6.Muumini mmoja kavaa mkanda alitoka nje kuzuia watoto wapiga kelele...
Naomba ufafanuzi wa haya yafuatayo
1.hayo makundi yote ibada zao zimekamilika kwa mazingira hayo?
2.km bado wanalipa vp?
Nawatakia pasaka njema.
Watu wengine bwana kwa hy ulitaka ww ndo ukawanyonyeshe watoto au
 
Watu wengine bwana kwa hy ulitaka ww ndo ukawanyonyeshe watoto au
Kunyonyesha sio ishu,nataka kujua wakati ibada inaendelea ye ananyonyesha naamini kuna vitu vitampita...hapo ikoje?
 
Kwa hiyo hapo unasemaje ..walioko nje hawatakiwi kufuata yanayoendelea ndani? Km hawafuati inakuwaje ibada zao ni batri au?
Haiwezi kuwa batili sbb Mungu yupo kila mahali hata ukisali kimoyo moyo na kwa lugha yoyote ile anakusikia.
Walioko nje siyo wameamua kukaa nje la hasha ni nafasi chache na pia watoto kuwepo nje ni kuwaachia nafasi wakubwa wakae. Kwahiyo haina shida unaruhusiwa kusali popote pale ili mradi usivunje sheria za nchi
 
Haiwezi kuwa batili sbb Mungu yupo kila mahali hata ukisali kimoyo moyo na kwa lugha yoyote ile anakusikia.
Walioko nje siyo wameamua kukaa nje la hasha ni nafasi chache na pia watoto kuwepo nje ni kuwaachia nafasi wakubwa wakae. Kwahiyo haina shida unaruhusiwa kusali popote pale ili mradi usivunje sheria za nchi
Kwahiyo ibada haikamilishwi na matendo ya ndani ya kanisa siyo..km ni hivyo kwann waumini waende kusali xi wangebakia home tu?
 
Nimepita karibu na kanisa la RC hapa ukonga nikaona yafuatayo;

1.Waumini wamama wananyonyesha si wote baadhi tu.
2.Waumini wengine wako nje wanaume.
3.Waumini wengine niliwaona wamechelewa. walikaa nje kwa mda then wakaingia ndani.
4.Waumini watoto wanacheza nje
5.Waumini wamama wanabembeleza watoto nje..
6.Muumini mmoja kavaa mkanda alitoka nje kuzuia watoto wapiga kelele.
Naomba ufafanuzi wa haya yafuatayo
1.Hayo makundi yote ibada zao zimekamilika kwa mazingira hayo?
2.Kama bado wanalipa vipi?

Nawatakia Pasaka njema.
Hayo mambo ya kulipa yako kule kwenye dini yetu ile pendwa, ya haki. Sasa we unataka ukatoliki uwe kama dini ya haki. Huku kama ushatoa hela ya kutakata hamna tatizo.
 
Hayo mambo ya kulipa yako kule kwenye dini yetu ile pendwa, ya haki. Sasa we unataka ukatoliki uwe kama dini ya haki. Huku kama ushatoa hela ya kutakata hamna tatizo.
Hela ya kutakata ndio nn mkuu?
 
Aisee. Yaani umejipitisha ili uangalie kuna nini? Acha chokochoko weye. Ungeingia kanisani uwasemee kwa padre au ungewasalia badala yao. Mnakaza shingo kwa mambo yasiyowahusu hadi midomo na macho inatetemeka na kwenda upande kama mna stroke na malyenge.
 
Unayoyaongea ni taratibu tu za ibada wala hayausiani na kukamilisha kwa ibada..
unaweza hata kukesha kanisani mwezi mzima na usiweze kamilisha ibada...
 
Kwahiyo ibada haikamilishwi na matendo ya ndani ya kanisa siyo..km ni hivyo kwann waumini waende kusali xi wangebakia home tu?
Unaona sasa. Im way too smarter than u. Nilijua unapotaka kwenda ndio maana nikakujibu nilivyokujibu. Acha chokochoko na imani za waatu.
 
Unayoyaongea ni taratibu tu za ibada wala hayausiani na kukamilisha kwa ibada..
unaweza hata kukesha kanisani mwezi mzima na usiweze kamilisha ibada...
Mnafikiri hajui? Ni mzandiki tu huyo anatafuta maneno.
 
Haiwezi kuwa batili sbb Mungu yupo kila mahali hata ukisali kimoyo moyo na kwa lugha yoyote ile anakusikia.
Walioko nje siyo wameamua kukaa nje la hasha ni nafasi chache na pia watoto kuwepo nje ni kuwaachia nafasi wakubwa wakae. Kwahiyo haina shida unaruhusiwa kusali popote pale ili mradi usivunje sheria za nchi
Kama Mungu yupo kila mahali kwanini akubakia tu nyumbani?
 
Aisee. Yaani umejipitisha ili uangalie kuna nini? Acha chokochoko weye. Ungeingia kanisani uwasemee kwa padre au ungewasalia badala yao. Mnakaza shingo kwa mambo yasiyowahusu hadi midomo na macho inatetemeka na kwenda upande kama mna stroke na malyenge.
Du
 
Back
Top Bottom