Wanaotafuta wenza je hii ni style sahihi?

Wanaotafuta wenza je hii ni style sahihi?

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Posts
8,523
Reaction score
14,002
Kuolewa.jpg

Habari zenu wadau

Hivi huu utandawazi ndio umetufikisha hapa,yaani mtu anatafuta mwenza wa maisha kama anatafuta shamba boy
Ni kweli watu wapo serious kutafuta wenza wao wa maisha kwa style ya kama ya attachment niliyoweka au ni utani tu.

Ina maana siku hizi ili mradi uwe na smart phone/tablei/ipad/computer na iwe na internet basi wewe unapata mke kiulaini? Siku hizi hakuna kuzungushwa mara njoo kesho mara keshokutwa na kama domo zege bado unapata mwenza kiurahisi tu? Kweli maisha yanabadilika kila kikicha.

NB:Nimeanza kupokea PM,sihitaji mwenza,ninaye tayari ila ninauliza je hao wanaotumia style ya kujitangaza kama attached file,je ni sahihi.

Weekend njema wadau
 
View attachment 234355

Habari zenu wadau?
Hivi huu utandawazi ndio umetufikisha hapa,yaani mtu anatafuta mwenza wa maisha kama anatafuta shamba boy? Ni kweli watu wapo serious kutafuta wenza wao wa maisha kwa style ya kama ya attachment niliyoweka au ni utani tu?

Ina maana siku hizi ili mradi uwe na smart phone/tablei/ipad/computer na iwe na internet basi wewe unapata mke kiulaini? Siku hizi hakuna kuzungushwa mara njoo kesho mara keshokutwa na kama domo zege bado unapata mwenza kiurahisi tu? Kweli maisha yanabadilika kila kikicha.

Weekend njema wadau!

Kama upo tayari kuwa ma Mimi mi pm, ILA sina kazi
 
Genge si linalipa” kuna mazagazaga yote hadi pilipili hoho na karoti
 
Anyway hii staili inafaa ila inabidi mkutane live na kufanya mazungumzo ya kina nawe msela mwenzangu inabidi uwe mjanja kumfanyia wazungu wanaita dialectical materialism huyo mbebez”ili kuweza kumfahamu zaidi na zaidi•
 
Sio Kila Unachokiona Mtandaoni Au Kwenye Media Ni Halisia.Vingi Ni Maigizo Tu Just To Make Fun.Ukilijua Hilo Wala Mambo Kama Hayo Hayawez Kukuumiza Kichwa.Angalia Humu Jf Wengi Tunatumia Id Ambayo Sio Majina Yetu Halisi Na Maisha Yanasonga.Kwahiyo Ushauri Wangu Kwako Ni Huu Mambo Ya Kina Ngoswe Waachie Wakina Ngoswe Wenyewe.Vinginevyo Jiandae Kupasuka Kichwa.
 
Huyo manka wa machame jmn?! Wanaume mke huyo na mkopo wake wa ml 15 cjui ndo mahari?
 
hahah...Manka kanifurahisha. Japo mi sijaona umuhimu was kuandika mpaka madeni live kabisa...its better mkafahamiana na kuelewana kwanza hayo ya madeni ni mtu mwenyewe kama ataona vyema atakusaidia kulipa...ila kwa style hii inaonekana anatafuta mtu wa kulipa deni tuu...tena haraka hahaha
Anyway ila mi mwenyewe nilikuaga na haya mawazo sana ya kuamini unaweza kumpata mtu kupitia mitandao but kadri siku zinavyoenda naona ni magumashii tu. Ni bora umuombe Mungu akupe anaeona unafaa kua nae, ila hawa was mitandao ni magumashii mwanzo mwisho!
 
Kama Wewe Unabahati Unapata Kweli Mwenza Na Kama Huna Utasota Bench!
 
Back
Top Bottom