Wanaompinga Rais Magufuli wachunguzwe

Wanaompinga Rais Magufuli wachunguzwe

Kwa siasa zetu hapo bongo tunatatizo la Demokrasia ya kweli, baada ya uchuguzi tunashindwa kurudisha nguvu na fikra zetu kwenye maendeleo.

Nahisi JPM anajifunza kutokana na J.K,
J.K alikuwa anazungumza nao kwa upendo na heshima, lakini wapinzani hakuna neno au jina baya waliloacha kumwita, nadhani sasa hivi tunamkumbuka J.K
Ngoja jahazi lisonge tu, likizama tutagawana mbao kila mtu afe na chake.
 
Hivi wanapinga au wanakosoa? Je, wanapopinga au kukosoa wanatoa alternatives/ options?
 
Back
Top Bottom