Wanaompinga Rais Magufuli wachunguzwe

Wanaompinga Rais Magufuli wachunguzwe

Hapana kuchagua na kuchaguliwa ni haki wa kila Mtanzania, Tatizo linakuja baada ya kupata Kiongozi wa nchi inabidi tupinge na kukosea pale panapo staili sio kila jambo kupinga tu eti sababu hujampigia kura.
Na siyo kila jambo analofanya Rais ni la kuunga mkono mkuu.
 
Inabidi tuwachunguze akili, nia na madhumuni ya watu wanaompinga kwa kila jambo, analofanya Rais wetu Mh. John Magufuli, haiwekeni kila jambo wanakuwa wakosoaji wakubwa, bila kujali hata kama jambo zuri.

Kuna kero ambazo watanzania wengi tulikuwa tunazipigia kelele miaka nenda miaka rudi, Kwa dhati kabisa Mh. Rais amejaribu kutatua kwa uwezo wake aliopewa na Mwenyezi Mungu. lakini bado kuna watu kwa sauti kubwa wanampinga kwa hoja zisizokuwa na mashiko.

Nchi nyingi duniani zinaona na kusema Tanzania tumepata Kiongozi bora, lakini sisi bado hatujaona ubora wa kiongozi wetu.

WATANZANIA INABIDI TUWACHUNGUZE AKILI NA DHAMIRA YAO WATU WANAO MPIGA RAIS WETU KWA KILA JAMBO LA MAENDELEO ANALOFANYA.

Uchumi ndio kero kuu! Unatakiwa kuwa WA kwanza kupimwa.
 
Wachunguzwe kweli maana huenda wanaona mbali zaidi na wana akili za ziada.

Wakitumiwa vizuri watalinusuru taifa.
 
Wachunguzwe kweli maana huenda wanaona mbali zaidi na wana akili za ziada.

Wakitumiwa vizuri watalinusuru taifa.
Kweli kabisa wanaweza kuwa na dhamira njema kwenye nchi yetu, ila kinachotia shaka kila jambo kupinga nadhani hapo ndiyo nia yao njema inapokosa mashiko. vizuri wawe wanakosoa kwenye matatizo kwa nia njema kabisa ya nchi yetu.
 
Kweli kabisa wanaweza kuwa na dhamira njema kwenye nchi yetu, ila kinachotia shaka kila jambo kupinga nadhani hapo ndiyo nia yao njema inapokosa mashiko. vizuri wawe wanakosoa kwenye matatizo kwa nia njema kabisa ya nchi yetu.
Mara nyingi ni vizur kujifunxa toka kwa mshindani wako.

Unachukua yale unayoona yanafaa na kuacha yale unayoona hayapo sawa.

Mheshimiwa aliiba M4C ila hawezi iba mipango yote ya wapinzani na hata akiiba hawez kuitendea haki kama ilivyopangwa.
 
OK, tenga billions of money gharama za kuwapima zaidi ya nusu ya watanzania.
 
Inabidi tuwachunguze akili, nia na madhumuni ya watu wanaompinga kwa kila jambo, analofanya Rais wetu Mh. John Magufuli, haiwekeni kila jambo wanakuwa wakosoaji wakubwa, bila kujali hata kama jambo zuri.

Kuna kero ambazo watanzania wengi tulikuwa tunazipigia kelele miaka nenda miaka rudi, Kwa dhati kabisa Mh. Rais amejaribu kutatua kwa uwezo wake aliopewa na Mwenyezi Mungu. lakini bado kuna watu kwa sauti kubwa wanampinga kwa hoja zisizokuwa na mashiko.

Nchi nyingi duniani zinaona na kusema Tanzania tumepata Kiongozi bora, lakini sisi bado hatujaona ubora wa kiongozi wetu.

WATANZANIA INABIDI TUWACHUNGUZE AKILI NA DHAMIRA YAO WATU WANAO MPIGA RAIS WETU KWA KILA JAMBO LA MAENDELEO ANALOFANYA.
mfano mimi nampinga kwa michango yetu ya maafa kagera
 
Kwa Tanzania ilipokuwa imefikia, ilikuwa anahitaji raisi kichwa maji ambaye anaendesha mambo kama dikteta hadi baada ya kuweka mambo sawa. Tulikuwa tumefikia pabaya jamani. Nchi ilikuwa chini ya madalali kila mahali. Magufuli anainyoosha kwanza na mambo mengine baadaye!!
kwahiyo unasema sizonje ni kichwa maji?
 
Yeye ni mungu ndo asipingwe au nyie ndo tayari kawa mungu wenu wanalumumba
 
Mara nyingi ni vizur kujifunxa toka kwa mshindani wako.

Unachukua yale unayoona yanafaa na kuacha yale unayoona hayapo sawa.

Mheshimiwa aliiba M4C ila hawezi iba mipango yote ya wapinzani na hata akiiba hawez kuitendea haki kama ilivyopangwa.
Mara nyingi ni vizur kujifunxa toka kwa mshindani wako.

Unachukua yale unayoona yanafaa na kuacha yale unayoona hayapo sawa.

Mheshimiwa aliiba M4C ila hawezi iba mipango yote ya wapinzani na hata akiiba hawez kuitendea haki kama ilivyopangwa.
Kuna vitu vingi sana Rais amevinfanya kutokana na hoja za wapinzani na wananchi tofauti, sio rahisi kila kitu afanye kwa usahihi bila kasoro, kwahiyo kila penye kasoro vizuri akaambiwa kwa nia njema tu, tena kwa maslahi ya nchi.

Napenda kuona wapinzani na wananchi wanakuwa na hoja zenye mtazamo chanya kwa maendeleo ya nchi yetu,
 
Kuna vitu vingi sana Rais amevinfanya kutokana na hoja za wapinzani na wananchi tofauti, sio rahisi kila kitu afanye kwa usahihi bila kasoro, kwahiyo kila penye kasoro vizuri akaambiwa kwa nia njema tu, tena kwa maslahi ya nchi.

Napenda kuona wapinzani na wananchi wanakuwa na hoja zenye mtazamo chanya kwa maendeleo ya nchi yetu,
Je, yupo tayari kushauriwa au neno lake ni sheria?

Ukishawachukulia wapinzani kama maadui huwezi fanya lolote likaonekana jema.

Nakumbuka J.K alikuwa anakutana na wapinzani wanazungumza ila huyu wa sasa ye hajaribiwi, hataki hata maalim akatibiwe kwa fedha za serikali. Huyo Sitta walongharamia yupo wali saivi?

Uzima unatoka kwa Mungu na si kwa fedha.
 
Je, yupo tayari kushauriwa au neno lake ni sheria?

Ukishawachukulia wapinzani kama maadui huwezi fanya lolote likaonekana jema.

Nakumbuka J.K alikuwa anakutana na wapinzani wanazungumza ila huyu wa sasa ye hajaribiwi, hataki hata maalim akatibiwe kwa fedha za serikali. Huyo Sitta walongharamia yupo wali saivi?

Uzima unatoka kwa Mungu na si kwa fedha.

Kwa siasa zetu hapo bongo tunatatizo la Demokrasia ya kweli, baada ya uchuguzi tunashindwa kurudisha nguvu na fikra zetu kwenye maendeleo.

Nahisi JPM anajifunza kutokana na J.K,
J.K alikuwa anazungumza nao kwa upendo na heshima, lakini wapinzani hakuna neno au jina baya waliloacha kumwita, nadhani sasa hivi tunamkumbuka J.K
 
Uchumi ndio kero kuu! Unatakiwa kuwa WA kwanza kupimwa.
Ama kweli watu tunatofautiana, jamaa anaonaona hali ni nzuri, hadi wabunge walikiri hali ni ngumu.

Mizigo bandarini imepungua, watoto wa maskini wamekosa mikopo,

kila kukicha tunasikia taarifa za wafanyakazi kupunguzwa,

madereva waliambiwa wapaki maroli, waathirika wa tetemeko wametelekezwa,

hela kitaani hakuna na hakuna bidhaa inayoshuka, hakuna ajira, benki zinalia,

shilingi 500 imepotea kwenye mzunguko si sarafu wala noti.

Yapo mazuri anayofanya ila sio kusema eti wanaompinga wachunguzwe hiyo ni mihemko.
 
Kwani Magufuli anapingwa au anatahadharishwa tu kuwa alivyochutama hajajivika nguo na hivo afanye basi utaratibu ajisitiri hata na nguo za kuazima...japo nazo hazisitiri uchi!
 
Back
Top Bottom