Jamani, nilichelewa kuona taarifa hii hapa ya BAKWATA. Mbona aibu ya mwaka kwa CCM!! Aibu hii yote wenzetu CCM watapeleka wapi uso wao mbele ya jamii ya Tanzania?
Kwa siku za jirani kidogooo naona nyota kutoka mashariki na inasema hivi kwamba wajumbe wengi ndani ya bunge hili karibia watashinikizwa na wapiga kura wao ama wakihame hili jahazi MV UFISADI linalozama kwa uongo na janja za nyani kwa jamii na kwamba wasiposikia sauti hizo kwa wakati mwafaka na basi wabakie wazame nayo.
Pia kwa mitaji hii ya mikashfa mizito mizito nchini kama vile Maruani Dowansi, EPA, MEREMETA, Mauaji ya Kinyama Arusha, Rushwa kwa familia ya Marehemu Ismael, 'BAKWATA' wa Kukodisha Arusha, 'Diwani wa Kuchonga' Chatanda, na Uchakachuaji wa Uchaguzi Mkuu, dalili zote zinaonyesha ya kwamba sehemu kubwa ya Wabunge wa CCM Uadilifu watapiga kura za chuki dhidi ya CCM Kikwete na kupitisha muswada wananchi kujiandikia wenyewe katiba mpya bila udalali.
Hiyo CCM Kikwete ambayo wabunge wengi wataiasi bungeni Dodoma sawa sawa na jinsi ambavyo mawaziri wengi tayari wamekwishaonyesha njia, wakati mwingine hujulikana kama CCM UFISADI aka Wanamtandao / Wachacharikaji / CCM Rostam Aziz ambao husemekana kwamba ndio walioufadhili mauaji ili kututisha wananchi tusiendelee kuwabana kwenye katiba mpya amba mpaka sasa imewafanya waitwe CCM Chama Cha Mauaji.
Kitakachowasambaratisha ambayo tayari imeshaondo madiwani 3 nchini kutofungamana na hiki kikundi ni HOFU KUBWA YA KUSHIRIKIANA NA SERIKALI YENYE DAMU MIKONO YOTE wakati utamaduniwa Ki-Tanzania hata siku moja haivumili sura ya kumwagana damu katika jamii yetu yenye upole, na ustaarabu katika haki.