Wananitisha

Billie

JF-Expert Member
Aug 13, 2011
10,324
2,000
Tunapendana nae sana tumeanza tangu primary hadi sasa tupo chuo tumepishana siku nne tu mwaka tupo nae sawa yaa umri.Nimepanga kumuoa yeye ila ndugu na marafiki wananitisha kuwa atanizeekea huko mbele ya safari.MMU nisaidieni
 

fabinyo

JF-Expert Member
Aug 5, 2011
2,590
2,000
..hao ndugu zako hawana akili,age iz nothing just a number!!!hayo mapenzi yenu yameandikwa hata kwa mungu,endelea kuwabembeleza,watakubali tu
 

Tausi.

Senior Member
Aug 29, 2011
125
0
Unampenda kweliiiii, kigezo gani hicho cha kumwacha umpendaye, wangapi wamepishana hata miaka kumi na bado wanapendana????
Kukuzeeekea labda umzeeshe wewe manake bila matunzo mazuri kweli utamuona mzeee, tofauti na hapo usidanganyike, au unampotezea tu muda wake?????
 

HAZOLE

JF-Expert Member
Feb 25, 2011
1,457
1,500
hawakutishi bwana ila wanachokwambia ni uongo mtupu. kwani akizeeka ndo inakuwaje?? funga mkataba basi ili akizeeka unamwacha. vijana acheni mbwembwe
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom