Wanangu na nyie mtazaa tu

Hahaha mdogo wangu bado hana mtoto.

Kuhusu hiyo out of topic, nadhani kwasabau natumia picha ya Ben Carson thats why unamkumbuka Tized. Sijui yuko wapi, amekuwa kimya sana.
 
Duh!
Huyu maza itakuwa alikuwa na masaibu yanamfikia hana Wa kumexpress so machungu yanahamia kwa kids..lazima maza alikuwaga anapita magumu sana maana sio rahisi mamaza kuwa wakuda to that extent
 
Nimewaza hivyo
Analyze na Tized wana mfanano fulani hivi, halafu kwenye story telling namuona mentor kwa analyze.....
Tized yu wapi Kasie? Alikuwa mshikaji sana kwenye I'd yangu ile kongweee yenye majanga siitumii tena...
 
ni kweli mkuu mara baada ya kutuzaa mahusiano na ndugu zake yalitetereka sana..

wali.fukuza nyumbani na hawakumpenda tena...
Duh!
Huyu maza itakuwa alikuwa na masaibu yanamfikia hana Wa kumexpress so machungu yanahamia kwa kids..lazima maza alikuwaga anapita magumu sana maana sio rahisi mamaza kuwa wakuda to that extent
 
Unamkumbuka tized sababu ya avatar
 
Halafu akishatema mate chini? What next?
Kuna mtoto wa ndugu yangu alimwambia mama yake ‘fuc.k you’ baada ya mama anayemsomesha nje ya nchi anamlipia hata hicho chumba alichomkuta amelewa chakali! Tema mate chini ndugu yangu
 
[emoji27][emoji27][emoji32][emoji32][emoji33][emoji33][emoji33]
 
😂🤣🤣🤣🤣 kweli na nyie mtazaa tu hata ipite miaka mingapi
 
Nonsense. Umekwepa majukumu umempeleka mtoto akalelewe na babu?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…