WANANDOA ONLY

WANANDOA ONLY

msolopaganzi1954

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2018
Posts
763
Reaction score
381
Hii maalum kwa wakina mama, wanawake.
...sometimes mnakosea Sana juu ya kuyafanya mahusiano yako yawe na Afya.
Mwanaume katika Ndoa Haitaji kupendwa Toka kwako, Kitu pekee anachokihitaji mwanamke toka kwa Mwanamke /Mkewe ni Heshima/Utii.
Ila Wewe mwanamke Ndo unatakiwa Kupendwa na kuoneshwa upendo toka kwa Mumeo au Jamaa yake.

#MAHUSIANOYENYEAFYA
 
Sisi ambao wapenzi wetu hawa atachembe ya heshima tunaweza kuwaoa au tusubiri kwanza??
 
Hii maalum kwa wakina mama, wanawake.
...sometimes mnakosea Sana juu ya kuyafanya mahusiano yako yawe na Afya.
Mwanaume katika Ndoa Haitaji kupendwa Toka kwako, Kitu pekee anachokihitaji mwanamke toka kwa Mwanamke /Mkewe ni Heshima/Utii.
Ila Wewe mwanamke Ndo unatakiwa Kupendwa na kuoneshwa upendo toka kwa Mumeo au Jamaa yake.

#MAHUSIANOYENYEAFYA
aiseee ngoja nikaoe nipewe heshima
 
If ur not married till now, jua ur future wife anazidi chakazwa, marry haste
 
Kwa hali ya sasa tupu zinaanza kutumika na miaka 12_14 mtu akifika miaka 20 inakuwa na Sugu na anakuwa Sugu kazini..mnaishi pamoja kama kiwanda au masela
 
Kusoma
Kuhesabu


Ukijua Hizo Unakuwa Mbunge Unatunga Sheria
Ukiwa Professor Unatoa Heshma Kwa Mbunge
 
Back
Top Bottom