Wanandoa na Historia

Wanandoa na Historia

Kutokuwa na ubora kwa ndoa za sasa hivi ni matokeo ya
a) Uhusiano wa Mungu na mwanadamu kudorora; kama hofu ya Mungu haiko ndani yako utamuheshimu mkeo/mmeo ambaye ni binadamu? Mungu ni Upendo (God is love) yani kama huna yeye-how do you love sasa???

b) Uhusiano wa watu na wazazi wao(inayosababishwa na kipengele a pia). Watu siku hizi wakiaza kujitegemea hudharau wazazi huwaona kama ombaomba na wasumbufu. Zamani baba akisema BABA kasema hata kama una watoto unatii. Kwa kweli mimi nimewahi kumshuhudia my great grandpa namuagiza my grandpa kitu na babu akaenda kuchukua bila ubishi wakati angeweza kuniita na kuniagiza. We mamako anakuja kusuluhisha ugomvi wako wa kipuuzi na anashindwa kwa sababu unamuona si wa maana sababu hakulishi!

c) Humanity in general imefifia. Yani mtu akimuangalia mwanamke/mwanaume anaona ni kama object ya kufulfil desire yake na si kama kiumbe mwenye feeling anayehitaji kusikilizwa, kuheshimiwa!

Kwa kifupi tutajuta sana kwa haya maisha tuliyochagua kuishi....Yani watu tuna Roho mbaya!!!!!!!
 
Si walikuwa wanaoa na kuolewa na mtoto wa fulani...tayari hapo kila mmoja anakuwa amefanya na kusaidiwa kufanya background check....siyo sisi tunakutana kimjini mjini....

kama swala la historia napinga labda useme utabiri coz hiyo zamani wazee wetu hawakua wanakaa kwenye mahusiano kipindi kirefu na ndoa zao ndio mifano ya kuigwa hadi leo,watoto wao walipata bahati ya kukua hadi kuoa /kuolewa wakati wazazi wao wanaishi pamoja bado,
leo hii watoto wakifanikiwa kuoa/kuolewa utakuta high table kuna mzaz mmoja yupo na step mom na mama mzazi yupo side yake yupo na step faza
 
Si walikuwa wanaoa na kuolewa na mtoto wa fulani...tayari hapo kila mmoja anakuwa amefanya na kusaidiwa kufanya background check....siyo sisi tunakutana kimjini mjini....

ndo muanze kuiga vya zamani sasa ila na huu utandawazi itawezekana kweli,
wewe mhehe uzaliwe amana ukasome o level moshi, a level sijui kigoma uje chuo dodoma kazi sijui musoma kuna kitu hapo
 
Kama hamjajuana muda mrefu ni kama kucheza kamali...liwalo na liwe...

Ndio unasikia watu wameachana ndani ya mwaka ...ukiuliza nini mke kikojozi...ooh mume anakoroma...

Ni ngumu sana watu wali date miaka 5 kuachana ndani ya mwaka...sioni sababu ya wao kuachana kwa kuwa wanajuana ndani nje...haina maana kuwa wao ni perfect ila kila mmoja anajua mapungufu na strength za mwenzie...no suprises

Dada yangu nusu avunje uchumba baada ya kugundua jamaa walio fall at first sight ana BP ya kurithi....kama wangekaa miaka hata miwili kabla ya kutangaza kuoana sister angejua na angefanya uamuzi ambao ni informed. ALichukia kwa jamaa kumficha purposely....
Nafiri kuna sehemu hatujaelewana suprise.......Muda mrefu ninaozungumzia mimi ni tangu mnajuana lets say tumejoin pamoja chuo wewe umetokea kus mimi kask....
 
Solution ni don't rush...

Nilicheka jamaa mmoja humu kwenye uzi siukumbuki title aliuliza kama kebehi ingawa ukweli ni mwingi 'hivi kuna mwanamme anaye propose?'

Nikachekecha nikasema inawezekana jamaa yuko right....wasichana utawasikia 'una mpango gani? nini hatma ya uhusiano wetu?, utanioa au unataka kunichezea?' hiyo ni sawa na ku propose.Lol...afu jamaa akimvisha pete naye anadai oooh jamaa ka propose wakati yeye ndio alikuwa ana propose daily mpaka kero! No wonder ndoa za sasa hazidumu nyingi ni za kushurutishwa. Lol.

ndo muanze kuiga vya zamani sasa ila na huu utandawazi itawezekana kweli,
wewe mhehe uzaliwe amana ukasome o level moshi, a level sijui kigoma uje chuo dodoma kazi sijui musoma kuna kitu hapo
 
Back
Top Bottom