Wanandoa kufanana | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa kufanana

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Feb 28, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Feb 28, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,187
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Hivi inakuwaje unakuta mara nyingi mume na mke waliokaa kwa miaka kadhaa wanafanana sura?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Sio mume na mke tu. Hata wapenzi.
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2011
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,730
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ni masuala ya kisaikolojia zaidi. Kwa kawaida tunavutiwa na watu wanaofanana nasi au wanaofanana na wale wanaotuzunguka katika familia yetu: dada, mama, kaka, baba, nk. Na mara nyingi hawa wanafamilia zetu ni watu tunaofanana nao hata kwa sura. Kumbe hata katika mahusiano na watu wa nje (wenzi) tunakuwa na mwelekeo wa kuvutiwa na wanaotufanana au wale wanaofanana na wanafamilia zetu; ambao nao kwa kawaida wanatufanana kwa sababu ya uhusiano wa kinasaba. Ndo mana unakuta mume na mke mara nyingine wanafanana kwa sura.
     
Loading...