Wanandoa hii vipi??

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
15,796
2,000
Ukiona mwandani wako ametia kofuli la namna hii kwenye simu yake ujuwe kuna muamala anataka kufanya upo pending
 

sister

JF-Expert Member
Nov 23, 2011
9,019
2,000
Ndugu yangu,siku hizi sio lazima hakuwekee makufuli hivo,anaweza kuwa na simu ambayo hujawahi kumuona nayo tokea umuone mwaka 1971.(tena huyu anakwambia kabisa "baby simu yangu ikiita pokea tu mi naenda Mlimani city.)
loh password zishapitwa na wakati...........sasa hivi kuna simu za michepuko hiyo simu njia kuu haijui kamwe.
 

samsun

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
7,396
2,000
loh password zishapitwa na wakati...........sasa hivi kuna simu za michepuko hiyo simu njia kuu haijui kamwe.
Ndio namshangaa huyu,anavizia kuona amewekewa hivo ndio ajue anazunguukwa .... wakati kuna mademu wana simu hazijawahi kufika home.
 

sister

JF-Expert Member
Nov 23, 2011
9,019
2,000
Ndio namshangaa huyu,anavizia kuona amewekewa hivo ndio ajue anazunguukwa .... wakati kuna mademu wana simu hazijawahi kufika home.
nadhani bado hajajua..........anatakiwa kujua siku hizi kuna mbinu mpya na hata wanaume wanaitumia hiyo.
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
15,796
2,000
loh password zishapitwa na wakati...........sasa hivi kuna simu za michepuko hiyo simu njia kuu haijui kamwe.
Ndugu yangu,siku hizi sio lazima hakuwekee makufuli hivo,anaweza kuwa na simu ambayo hujawahi kumuona nayo tokea umuone mwaka 1971.(tena huyu anakwambia kabisa "baby simu yangu ikiita pokea tu mi naenda Mlimani city.)
Watu wazoefu teh teh teh
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
15,796
2,000
Ndio namshangaa huyu,anavizia kuona amewekewa hivo ndio ajue anazunguukwa .... wakati kuna mademu wana simu hazijawahi kufika home.
Hizo simu zinaachwa wapi, halafu hapa nazungumzia wanandoa, sio wachumba
 

sister

JF-Expert Member
Nov 23, 2011
9,019
2,000
Hizo simu zinaachwa wapi, halafu hapa nazungumzia wanandoa, sio wachumba
zinaachwa ofisini.........wengine kwenye buti la gari......mchepuko unakuwa unajua kama uko married so lazma awe na discipline na mwelewa kuwa nazima simu kwa sasa mpaka kesho..........akiwa ofisini basi anachat na mchepuko bila wasiwasi.

maskini kumbe haujui...........pole.
 

samsun

JF-Expert Member
Feb 9, 2014
7,396
2,000
Hizo simu zinaachwa wapi, halafu hapa nazungumzia wanandoa, sio wachumba
Na hayo niliyosema yanafanywa na wanandoa si wachumba.Kuachwa wapi inategemea na shughuli ya mwenzako ni ipi,kama ni mama wa nyumbani huyo ndio shida kabisa,kwa kifupi hakuna kanuni ya kumzuia binadamu asikusaliti,ila ni kumuomba mungu tu.
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
15,796
2,000
zinaachwa ofisini.........wengine kwenye buti la gari......mchepuko unakuwa unajua kama uko married so lazma awe na discipline na mwelewa kuwa nazima simu kwa sasa mpaka kesho..........akiwa ofisini basi anachat na mchepuko bila wasiwasi.

maskini kumbe haujui...........pole .
Unanisikitikia kwa lipi haswa, kwa mimi kutokujuwa mbinu hizi za wazinzi wewe utakuwa sio mzima kwa kweli mbona ni ukilaza hivyo, sio kila mtu ana hulka na umalaya,
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
15,796
2,000
Na hayo niliyosema yanafanywa na wanandoa si wachumba.Kuachwa wapi inategemea na shughuli ya mwenzako ni ipi,kama ni mama wa nyumbani huyo ndio shida kabisa,kwa kifupi hakuna kanuni ya kumzuia binadamu asikusaliti,ila ni kumuomba mungu tu.
Umenena mkuu
 

fakalava

JF-Expert Member
Jul 16, 2015
4,386
2,000
sister umenikumbusha mbaki last, hii mbinu ni nzuri ila wahusika anatakiwa wahusika wawe matured.
zinaachwa ofisini.........wengine kwenye buti la gari......mchepuko unakuwa unajua kama uko married so lazma awe na discipline na mwelewa kuwa nazima simu kwa sasa mpaka kesho..........akiwa ofisini basi anachat na mchepuko bila wasiwasi.

maskini kumbe haujui...........pole.
 

burahanthu

Senior Member
Apr 21, 2012
142
225
Mi hadi simu yangu ikiita inaandik private no calling hadi uswipe finger print ndio uone jina, kuhusu gallary sms phone book call reguster multiple password access from fingerprint to password..ni simu yangu sio ya familia, ikiwa mi nafanya kazi we kila siku kufuatilia tu na ugomvi what should i do..kama kuna hiyo haki ikatafsiriwe mahakamani
 

sister

JF-Expert Member
Nov 23, 2011
9,019
2,000
Unanisikitikia kwa lipi haswa, kwa mimi kutokujuwa mbinu hizi za wazinzi wewe utakuwa sio mzima kwa kweli mbona ni ukilaza hivyo, sio kila mtu ana hulka na umalaya,
Nimesikitika kwa kuliona hilo geni kwako.
afu usipanic bwana............wiki ya xmass hii huna haja ya kuongea maneno mazito wakati Yesu karibia anazaliwa......cheerssssssss.
 

Iceberg9

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
15,796
2,000
Nimesikitika kwa kuliona hilo geni kwako.
afu usipanic bwana............wiki ya xmass hii huna haja ya kuongea maneno mazito wakati Yesu karibia anazaliwa......cheerssssssss.
Hahahaha sawa mkali wao, ila usinisikitikie kutojuwa kufanya dhambi, unajuwa yesu hapendi tutende dhambi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom