Wananchi wagomea Mkutano wa DC Igunga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wananchi wagomea Mkutano wa DC Igunga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kibogo, Aug 2, 2012.

  1. kibogo

    kibogo JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 9,236
    Likes Received: 511
    Trophy Points: 280
    Mkuu wa wilaya aliyeletwa Igunga baada ya kuhamishwa kwa Fatuma Kimario ameonja joto la mageuzi wilayani Igunga, aliitisha mkutano wa Hadhara mnamo tarehe 27.07.2012 siku ya ijumaa akiwa na lengo la kuongea na wananchi ikiwa ni pamoja na utambulisho ili wananchi waweze kumfahamu cha kushangaza maandalizi yote ya mkutano yalikamilika lakini hakuna mwananchi hata mmoja aliyefika katika mkutano huo isipokuwa baadhi ya viongozi CCM na wachache wa serikali baada ya tukio hilo mkutano haukufanyika ilibidi wasambae.

    My Take.
    Hii inaonyesha jinsi gani wanachi wa Igunga walivyochoka na utawala wa CCM kwani siku ambayo Kasulumbai alihutubia watu waliitikia kwa wingi sana sasa iweje DC aitishe mkutano wagomee kuja.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,902
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Ndiyo hivyo, sasa hivi somo linafundishwa practically matendo yao kwa leo ndivyo yatakayo wahukumu siku za usoni!! Wanasahau kuwa nao ni binadamu kama wengine, badala ya kutendeana mema na kufahamu kuwa sisi sote twapita wanaanza kujiona wana haki ya kuishi, kutawala na hata kufanya lolote bila mipaka.
     
  3. commited

    commited JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,620
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kila chenye mwanzo kinamwisho
     
  4. d

    dmayola JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 561
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    safari hii hakuna rangi wataacha kuona
     
  5. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    kaaazi kweli kweli
     
  6. cjilo

    cjilo JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 876
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 60
    mmmh kama ni kweli basi ccm kwishney huko igunga
     
  7. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,884
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Kweli magamba kwisha habari yao
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kaput! Angalia sasa wanavyohaha kuwapigia magoti CUF ilki iwasaidia kukaa madarakani! Nasikia kule Mza CUF wanaungana na CCM kumiangusha CDM katika uchaguzi wa Umeya!

    Kweli dunia inabadilika kwa CCM. Kumbuka uichaguzi wa mwaka 2000 na 2005 pale CUF ilionekana tishio na jinsi CCM walivyokuwa wanaminya chama hicho, hadi (2001) kuwauwa wafuasi wake huko Pemba. Leo hii CCM inawapigia CU magoti?

    Keli CCM kalas kabisa!
     
  9. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 13,127
    Likes Received: 1,456
    Trophy Points: 280
    Usilete togwa za mchana, tangu lini DC mwajiriwa wa serikali anaitishiwa mkutano wa kutambulishwa kwa wananchi?
    Hebu tueleze kwingine nchini utaratibu huu ulikotumika.
     
  10. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,919
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    wananchi wamechoka kukalishwa juani na jioni wakose hata maji ya kunywa. Pumbaf sana, watafute shughuli ya maendeleo itakayojumuisha wananchi na ye akashiriki ndo ajitambulishe sio kuwapotezea wananchi muda aafu wewe unachukua per diem na kuondoka. Mzee wangu alitaka kumkata mwenyekiti kisa alikuwa anamwambia kwenda kwenye mapokezi ya makamu wa rais siku ambayo amepanga kwenda kukagua miti yake aafu siyo siku ya mapumziko.
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Wangewaahidi ubwabwa na ze komedi angalau angepatapata watu...
     
  12. a

    andrews JF-Expert Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  13. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sina Imani na Igunga, wakiletewa chakula cha msaada wakati wa kampeni, watabadilika rangi na kuwa wa Kijani. "YANGA OYEEEE"
     
  14. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,828
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hope hawatamkamata mwenyekiti wa Wilaya wa Chadema wakidai kamzuia DC mpya kufanya kazi na wananchi maana they are full of surprises hao .
     
Loading...