Wananchi bahi wamsubiri magufuli hata usiku

Wananchi bahi wamsubiri magufuli hata usiku

huo si mkutano,anapita barabarani......
ila kuna watu watakufa kwa kihoro huu mwaka hakiyanani....

magufuli ni habari nyingine i say....
 
Ujinga huu ndo unakazia umaskini maeneo ambayo kila uchao per capital income inazidi kushuka siku hadi siku. Ukishakumbatia CCM umegandamanishwa na umaskini hadi utakapotolea hayo mapepo ya CCM
 
Hili gari analotumia mbona zee sana T546BWS, lisijechomoka ball joint mkatumizia Rais wetu, lile gari la chama limeenda wapi?
 
Safari hii watanzania wakiirudisha tena CCM madarakani, basi wajilaumu wenyewe kwa ujinga wao.

Mkosamali alisema CCM wakichaguliwa tena kutakuwa na haja ya ku recruit consultant kuangalia uwezo wa watanzania kufikiri
 
Back
Top Bottom