Wanamuziki wetu wa kibongo

Wanamuziki wetu wa kibongo

Unga wa Kitarasa

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
398
Reaction score
101
hivi jamani inakuwaje pale wanamuziki wetu wanapodai eti wameibiwa mistari au mashairi yao.., kwa mfano juzi kati kulikuwa na bifu kati ya rich mavoko na dogo mmoja hivi kuhusiana na wimbo wa follow me..hivi ishu inakuwaga ni nini wataalamu wa mambo.......ts dj cousin lee@
 
Hujawahi kuibiwa kabisa hadi usijue kuibiwa ni nini???
 
hivi jamani inakuwaje pale wanamuziki wetu wanapodai eti wameibiwa mistari au mashairi yao.., kwa mfano juzi kati kulikuwa na bifu kati ya rich mavoko na dogo mmoja hivi kuhusiana na wimbo wa follow me..hivi ishu inakuwaga ni nini wataalamu wa mambo.......ts dj cousin lee@

ngoja madj na maprojuza wenzio wa jf waje!...
 
Hujawahi kuibiwa kabisa hadi usijue kuibiwa ni nini???
tehe tehe tehe haya bhana.. ze ishu cyo kuibiwa bro ni kwamba inakuwaje unakuta msanii unakaa ukidai umeibiwa mashairi.., mi naona kama kweli wewe ni msaii mzuri na unajiamini unakipaji huwezi kukaa ukichonga kwa wimbo mmoja....
 
Back
Top Bottom