wanaJF Tusitumie KAULI KALI katika KUCHANGIA HOJA

wanaJF Tusitumie KAULI KALI katika KUCHANGIA HOJA

charityboy

Senior Member
Joined
Nov 11, 2010
Posts
138
Reaction score
4
WanaJF wenzangu napenda kutoa ushauri kuwa tupunguze MAKALI ya kauli zetu. Kama tutaendelea hivi tutakatishana tamaa na itakuwa ngumu members kutoa HOJA ambazo kwa namna moja au nyingine zina manufaa kwa nchi.
TUELIMISHANE na TUVUMILIANE kama mitazamo inatofautiana katika baadhi ya HOJA. Siamini kama kweli tutatofautiana kwenye kila hoja.
 
WanaJF wenzangu napenda kutoa ushauri kuwa tupunguze MAKALI ya kauli zetu. Kama tutaendelea hivi tutakatishana tamaa na itakuwa ngumu members kutoa HOJA ambazo kwa namna moja au nyingine zina manufaa kwa nchi.
TUELIMISHANE na TUVUMILIANE kama mitazamo inatofautiana katika baadhi ya HOJA. Siamini kama kweli tutatofautiana kwenye kila hoja.

wewe DSM ..... acha kutuzuga
 
WanaJF wenzangu napenda kutoa ushauri kuwa tupunguze MAKALI ya kauli zetu. Kama tutaendelea hivi tutakatishana tamaa na itakuwa ngumu members kutoa HOJA ambazo kwa namna moja au nyingine zina manufaa kwa nchi.
TUELIMISHANE na TUVUMILIANE kama mitazamo inatofautiana katika baadhi ya HOJA. Siamini kama kweli tutatofautiana kwenye kila hoja.

Zungumzia hoja usizungumzie watu au hisia.
 
WanaJF wenzangu napenda kutoa ushauri kuwa tupunguze MAKALI ya kauli zetu. Kama tutaendelea hivi tutakatishana tamaa na itakuwa ngumu members kutoa HOJA ambazo kwa namna moja au nyingine zina manufaa kwa nchi.
TUELIMISHANE na TUVUMILIANE kama mitazamo inatofautiana katika baadhi ya HOJA. Siamini kama kweli tutatofautiana kwenye kila hoja.

Mbona umeanza na kusema watu, hoja yako ni ipi sasa?
 
Back
Top Bottom