WanaJF Msaada Tafadhali


N

Nyete

Member
Joined
Apr 20, 2016
Messages
64
Likes
18
Points
15
N

Nyete

Member
Joined Apr 20, 2016
64 18 15
Wakuu habarini za majukumu!
Ukiona mtu analia ujue kuna jambo. Naleta kwenu ombi la msaada ili nipate angalau unga wa kula ili familia yangu nayo isherehekee sikukuu ya idd kama familia zingine. Nilikuwa na kaakiba mwanangu akaugua ugonjwa wa nimonia , nimekatumia kaakiba kote, japo nashukuru mwanangu amepona ila nimebaki sina kitu. Naombeni msaada wenu
Naishi
Kunduchi
Dar es salaam
0765544791
Asanteni.
 
KIKOSIKAZI

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2014
Messages
2,225
Likes
773
Points
280
KIKOSIKAZI

KIKOSIKAZI

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2014
2,225 773 280
Pole sana ndugu
 
sajumo

sajumo

JF-Expert Member
Joined
Nov 20, 2013
Messages
1,652
Likes
733
Points
280
Age
30
sajumo

sajumo

JF-Expert Member
Joined Nov 20, 2013
1,652 733 280
Mid nimependa hilo uneo unalotoka
 
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2013
Messages
17,002
Likes
14,851
Points
280
chakii

chakii

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2013
17,002 14,851 280
Unga wa aina gani mkuu??
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
22,751
Likes
49,630
Points
280
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
22,751 49,630 280
Kunduchi wanaishi matajiri wewe unawezaje kuishi huko
 
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Messages
9,166
Likes
4,796
Points
280
Mr.Junior

Mr.Junior

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2013
9,166 4,796 280
Acheni masihara na kumtania Mungu.
 
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
668
Likes
213
Points
60
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
668 213 60
Wakuu habarini za majukumu!
Ukiona mtu analia ujue kuna jambo. Naleta kwenu ombi la msaada ili nipate angalau unga wa kula ili familia yangu nayo isherehekee sikukuu ya idd kama familia zingine. Nilikuwa na kaakiba mwanangu akaugua ugonjwa wa nimonia , nimekatumia kaakiba kote, japo nashukuru mwanangu amepona ila nimebaki sina kitu. Naombeni msaada wenu
Naishi
Kunduchi
Dar es salaam
0765544791
Asanteni.
Wakuu habarini za majukumu!
Ukiona mtu analia ujue kuna jambo. Naleta kwenu ombi la msaada ili nipate angalau unga wa kula ili familia yangu nayo isherehekee sikukuu ya idd kama familia zingine. Nilikuwa na kaakiba mwanangu akaugua ugonjwa wa nimonia , nimekatumia kaakiba kote, japo nashukuru mwanangu amepona ila nimebaki sina kitu. Naombeni msaada wenu
Naishi
Kunduchi
Dar es salaam
0765544791
Asanteni.
Yakula watoto huna ila unayo ya Niuzie Smartphone
 
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2016
Messages
347
Likes
143
Points
60
JOH CARLOS

JOH CARLOS

JF-Expert Member
Joined May 13, 2016
347 143 60
Mkuu Sina Smartphone Ila Ni Itel Ndogo Tu Ila Ina Uwezo Wa Kufungua Opera Mini Kama Unaweza Kuinunua Basi Tuwasiliane Nijipatie Unga Kwaajiri Ya Familia Yangu
Asante
unaonekana mnyenyekevu
 
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2015
Messages
4,858
Likes
3,490
Points
280
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2015
4,858 3,490 280
Pole sana dalali hali imekuwa ngumu watu hatununui viwanja.
 
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2015
Messages
4,858
Likes
3,490
Points
280
Madihani

Madihani

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2015
4,858 3,490 280
Mkuu Nashukuru Sana, Toka Nianze Kuweka Matangazo Ya Viwanja Hapa Jf Sijawahi Pata Hata Sent, Hii Kazi Inawenyewe .Bora Niirudie Kazi Yangu Ya Kugonga Mawe Tu .
Huna connection na watu wanaonunua viwanja.
Mimi ni mwalimu nilianza kwa kuwa dalali lakini tangu mwaka jana nanunua na kuuza kikiwa na document zangu.
Napata wateja kwa urahisi na wanakuwa na imani.
Tafuta mtaji wastani wa Tsh10,000,000 anza biashara yako hutajuta.
 

Forum statistics

Threads 1,236,303
Members 475,050
Posts 29,253,384