Wanajeshi wa Msumbiji wauawa na Wanamgambo

Wanajeshi wa Msumbiji wauawa na Wanamgambo

Imekuwa wimbo ninaoimba kila siku,namuomba Mungu wasije huku maana ulinzi wetu... ila MUNGU tu ndio anayetulinda.
Tuko vizuri mkuu. Mipaka ya eneo lile lishapewa kipaumbele kuhakikisha wananchi wanakuwa salama pamoja na mali zao. Kuna watu hawalali kuhakikisha wewe unaota ndoto nzuri na kutimiza mipango yako kesho yake...
 
Ulinzi wetu ukoje mkuu.

Tatizo wengi hatuoni kazi kubwa inayofanywa na vyombo vyetu vya ulinzi na usalama. Hawa watu tu kile kitendo cha kuvaa sare za majeshi husika na kuwa na vituo vyao vya kazi huo ni ulinzi tosha.

Hebu chukulia Rais atangaze leo "HAKUNA JESHI LOLOTE NIMEFUTA KUANZIA JESHI LA WANANCHI HADI MGAMBO, KILA AJILINDE YEYE NA MALI ZAKE". Hapo sasa ndio utajua umuhimu wa vyombo hivyo. Kwanza vibaka wote watajaa nyumbani kwako hakuna cha fensi ya umeme wala nini. Wanawake watabakwa hadharani mbele za watu, mitaa itatawaliwa na mateja na majambazi yatashika hatamu, hakuna mtu anaweza kufanya biashara, mabenki yatafungwa. Hata hao wanaolilia kuandamana hawataweza kwani wanaandamana kwa kuwa kuna amani.

Kwa hiyo, kile kitendo tu cha kusema POLISI, tayari inaleta picha fulani kichwani mwa mtu kuhusu usalama na udhibiti wa uharifu.

Jeshi letu ni imara na ndiyo maana liliwadhibiti hao washenzi pale Amboni na Kibiti wakakimbilia huko Copa Delgado Msumbiji
Sasa akifuta hivyo vyote yeye na ndugu zake watalindwa nanani?Huu mfano ni mfu kabsaa!!

Sent from my SM-G920F using JamiiForums mobile app
 
Hapo kuna editing mzeee usifanye watanzania ni malimbukeni. Huko msumbiji KWA haraka haraka tu watu wenye kufikiria kisawa sawa wanaona kama shida sio dini ya uislamu bali shida kuna mataifa yanataka mali hizo walizonazo ukanda huo.hiyo vita ya kuuwana ni kama kuleta tu mitafaruku baina ya jamiii.

Fikiria unasimamisha vipi uislamu kama ndio lengo lao alafu wakazi wanaokufa ni hao hao waislamu??? Huko msumbiji ni mazingaombwe tu media zinatuletea mambo ya kigaidi bila kujua tafsiri ya ugaidi ni ipi??????

Eti lengo wasimamishe uislamu wakati waislamu ndio wanaokufa Kila siku maeneo hayo.Watanzania sijui kwann tuna akili ndogo za kufikiria ndio maana tumekalia umbea vitu vidogo kama hivi vimetushinda kufikiria.

Sent from my MI MAX 2 using JamiiForums mobile app
 
Hapo kuna editing mzeee usifanye watanzania ni malimbukeni. Huko msumbiji KWA haraka haraka tu watu wenye kufikiria kisawa sawa wanaona kama shida sio dini ya uislamu bali shida kuna mataifa yanataka mali hizo walizonazo ukanda huo.hiyo vita ya kuuwana ni kama kuleta tu mitafaruku baina ya jamiii.

Fikiria unasimamisha vipi uislamu kama ndio lengo lao alafu wakazi wanaokufa ni hao hao waislamu??? Huko msumbiji ni mazingaombwe tu media zinatuletea mambo ya kigaidi bila kujua tafsiri ya ugaidi ni ipi??????

Eti lengo wasimamishe uislamu wakati waislamu ndio wanaokufa Kila siku maeneo hayo.Watanzania sijui kwann tuna akili ndogo za kufikiria ndio maana tumekalia umbea vitu vidogo kama hivi vimetushinda kufikiria.

Sent from my MI MAX 2 using JamiiForums mobile app
Kwahiyo hao Alshabab ni Wakatoliki au wasabato?ambao wanaua waislam?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
We unaonaje hapo fikiria nje ya box?? Au unataka gazeti la nwananchi liandike na ww uamini kilicho mwenye gazeti.

Sent from my MI MAX 2 using JamiiForums mobile app
ah Uh....jibu swali mkuu.
Hao askari wa alshabab hawatokei Pluto au Marekani....wanatokea humu humu kwenye jamii zetu yani Tz,Ke,Mozambique naskia na mtwara kuna vijana wanajiunga.


Sasa kwasababu kundi limejinasibisha kidini ndo namimi nakuuliza hawa watu wanaojiunga wanatokea dini gani?Wahindu,Wabudha,walokole,wasabato??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa hiyo Al shabaab walivyokuja Kenya (West Gate) kuua RAIA, ina maana wale RAIA waliwachoma All shaabab ikabidi al shaabab aue RAIA pale ili siku nyingine wasichomwe si ndiyo?
Inaonekana wewe ni mzito sana wa kuelewa.

Mfano wewe watu wa kabila fulani wamekuja kijijini kwenu wakaua watu na kubaka. Wewe kabila lako litataka kufanya vipi ikiwa lina uwezo wa kupigana?
 
Ji
Eti unasema Kibiti walikuwa nani?
We jamaa naona una ushabiki au una upande flani kiitikadi kwenye hili suala.

Koo za Somalia zinavuka hadi Kenya kuteka na kuuwa makumi ya watu kwenye hotel, vituo vya polisi na maeneo ya kibiashara au vyuo vikuu?

Koo hizo hizo zinaenda kulipua pubs huko Uganda!!

Kibiti walidhibitiwa mapema, masalio yao ndiyo hao wamekimbilia Msumbiji wanasumbua watu.
Tuwape sifa zao vyombo vyetu vya ulinzi na usalama, bila wao sasa hivi tungekuwa tumepoteza watu wengi sana.
JiFunze kuuliza kistaarab uelekezwe , chanzo Cha mgogoro Somalia ni Vita za koo , Nani atawale nchi na alshabab ikazaliwa humo kwa kivuli Cha dini , Kenya , ug nk ni kwavile walipeleka majeshi yao Somalia , finally terrorism IS a MONEY MINE it can start and spread depending where interests are !!
 
Back
Top Bottom