Sigonella Island
JF-Expert Member
- Oct 16, 2015
- 13,484
- 40,858
- Thread starter
- #81
Wazayuni wapigwe mawe wafeAKIULIWA ISRAEL NI SAWA, AKIULIWA MPALESTINA MNA ANDAMANA NA KULALAMIKA. hii ni vita, na wote wametangaziana vita na kila mmoja kaapa kummaliza mwenzake, kwahyo mauaji ya pande zote sio jambo la kushangaa, muhimu ni hamas waache kujificha kwenye makazi ya watu, waache wananchi watoke ili ipigane vita ya men vs men.
inasikitisha ISRAEL inaweka mbele wanajeshi ila hamas inaweka mbele raia, hu ni ubinafsi na udoko wa hali ya juu.