wanajamvi someni hapa!!


J

John Gelas

Senior Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
168
Likes
4
Points
35
J

John Gelas

Senior Member
Joined Apr 25, 2012
168 4 35
me ni kijana nliemaliza form four mwaka huu,so nko nyumban 2u ningeomba kwa anayejua kampun yeyote inayotafuta wafanyakaz aniambie coz nmechoka kukaa Idle mno!
 
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2013
Messages
7,526
Likes
2,102
Points
280
Zanzibar Spices

Zanzibar Spices

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2013
7,526 2,102 280
Du,yaani wewe umemaliza Form form mwaka huu na umechoka kukaa nyumbani muda mfupi namna hii?
Anyway,wapo wataokuja kukushauri Zaidi.

Ila mie nakushauri tafuta Kozi yoyote ya ujuzi ili uwe na ujuzi kichwani.
Fuatilia Kozi za VETA zitakusaidia na kukupa msingi mzuri.
Umri wako na kazi ya ajira naona kama unaingia shimoni mapema.
 
J

John Gelas

Senior Member
Joined
Apr 25, 2012
Messages
168
Likes
4
Points
35
J

John Gelas

Senior Member
Joined Apr 25, 2012
168 4 35
thankx mkuu!*
 
NTATHUBUTU

NTATHUBUTU

Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
38
Likes
2
Points
0
NTATHUBUTU

NTATHUBUTU

Member
Joined Feb 3, 2012
38 2 0
ungekuwa mdada ningeweza kukushauri zaidi... Sema kibongo bongo.. Huwa kuna kazi za wakaka na wadada.. Nami hapa nahusika zaidi na mambo ya wadada
 
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2013
Messages
2,702
Likes
449
Points
180
Kiboko.

Kiboko.

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2013
2,702 449 180
Hujaweka kamchoro hapa kabkuitetea hoja yako
 

Forum statistics

Threads 1,251,972
Members 481,948
Posts 29,791,858