Wanafunzi wa Manzese Secondary wanaanguka chini na kuzimia

Wanafunzi wa Manzese Secondary wanaanguka chini na kuzimia

Kifaranga

Senior Member
Joined
Jan 6, 2011
Posts
144
Reaction score
31
Wanafunzi zaidi ya 40 wa shule ya Sekondari Manzese Dar es Salaam wameanguka wakiwa shuleni na kupoteza fahamu, huku wengine wakitoka madarasani na kukimbia hovyo. Uongozi wa shule umegoma kulizungumzia tukio hili.


Chanzo: Radio One Stereo
 
Wanafunzi wa shule ya secondary Manzese wamekumbwa na hali ya kuanguka na kuzimia,mpaka sasa inadainatajwa wameshazimia wengi,chanzo cha hali hiyo bado hakijajulikana na wanaendelea kupatiwa huduma ya kwanza shuleni hapo bt hali ni mbaya na wanafunzi wanazidi kuzimia,mlioko eneo la tukio tujuzeni zaidi,
source,Radio Kiss Fm.
 
yaani nchi hii utata mtupu na ndio huwa nikitulia na kufikiri najiaminisha kuwa 'mazingara' kama hayo ya Manzese Secondary ndio yapo pia magogoni ambapo hata akiingia mtu mwenye nia njema kiasi gani akili inabadilika na kufanya yasiyotarajiwa!
 
Wanafunzi zaidi ya 40 wa shule ya Sekondari Manzese Dar es Salaam wameanguka wakiwa shuleni na kupoteza fahamu, huku wengine wakitoka madarasani na kukimbia hovyo. Uongozi wa shule umegoma kulizungumzia tukio hili.


Chanzo: Radio One Stereo

Hi lazima ni kazi ya CHADEMA, hahahahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
 
Ni habari ya kushtua.. lakini mimi nadhani kutakuwa na mchafuko wa hewa, ama sivyo basi kuna mlipuko wa ugonjwa. Ni bora uongozi wa chuo utoe taarifa kwa secta za uchunguzi wa magonjwa ya mlipuko ili wachunguze..

suala la kutoongea chochote ni sahihi, kwani hawawezi kuongea tu bila kuwa na uhakika wa chanzo cha tatizo...
 
Usishangae ukaambiwa ni jeshi letu la polisi lina pambana na wavuta bangi.
 
Nini shida mkemia mkuu wa Serikali haja ongea lolote mpaka muda huu; kama si mapepo kuna ugaidi umefanyika wame wa Spray na sumu fulan.
 
Kwa hali ilivyo nchini kwetu nashukuru Mungu hiyo shule haimilikiwi na Dini yeyote vinginevyo ungeona wanasiasa wangeanza kutoa mapovu
 
Back
Top Bottom