Wanafunzi wa Manzese Secondary wanaanguka chini na kuzimia

Wanafunzi wa Manzese Secondary wanaanguka chini na kuzimia

Wanafunzi zaidi ya 40 wa shule ya Sekondari Manzese Dar es Salaam wameanguka wakiwa shuleni na kupoteza fahamu, huku wengine wakitoka madarasani na kukimbia hovyo. Uongozi wa shule umegoma kulizungumzia tukio hili.


Chanzo: Radio One Stereo

Yatakuwa mapepo machafu ya uwanja wa fisi
 
Wafanye matambiko usikute hlo eneo likikuwa linatumika kuzikia miaka ya 1880,mizimu na mapepo hayo.
 
Wapi FBI waje watusaidie na hili!?
Anyway, Breakthrough Breakthrough..... In the name of Allah.......!!
 
Poleni wanafunzi ing'ekuwa ni kule kwetu Rombo kabla ya kuingia darasani mng'ekunywa supu ya kitimoto hayo matatizo yasing'ejirudia tena
 
Sio kweli

Ni stage ya double personality, a mental disoder

Na inasemekana ni wa kujiendekeza, hasa kwa mabinti

(Tanabahi, mie si dokta, mshika spana haswa)

Hao wanafunzi wawaarangie disco wakutane na wanaume wawashikeshike itaisha hiyo mara moja na watapona kabisa
 
Chakula? malazi? Ujinga?

Why not Masaki or O'bay?
mmmmh!!kwani wanaosoma manzese wote wanatoka mazingira yanayofanana!!na hakuna wa masaki or O'bay wanaosoma hapo!hiyo generalization yako sijui kama ina hold...
 
Kazi gani tena mwenyekiti?

Yaani nashindwa kuelewa hao wasomi wetu wamekutwa na kadhia ganai hata waanguke na kuzimia...
Sidhani kama shule waliyopo huwa wana utaratibu wa kupewa chakula...anyway labda kuna uwezekano wamekula kitu fulani kutoka kwa wale wafanyabiashara wa vichangamsha mdomo, mathalani biskuti au peremende zilizo eksipaya
 
Iwepo na wanamme wote hawa? si tutawabaka?

Nasikia uwepo wa wanaume karibu unapunguza ile hasi na chanya hivyo kupunguza kama siyo kuondoa tukio kabisa....Je unaweza kunifunza zaidi ya hapa? Nina viqueen vyangu lazima nijue mapemaaaaaaaaaaaa wasije wakaparamia miti.
 
Poleni wanafunzi ing'ekuwa ni kule kwetu Rombo kabla ya kuingia darasani mng'ekunywa supu ya kitimoto hayo matatizo yasing'ejirudia tena

Wao hapo hupatiwa supu ya kiti baridi kabla ya kuingia darasani.
 
Hii nimeiona kwenye Taarifa ya habari ya Saa kwenye ITV. Kwa kweli nimeshindwa kuelewa. Cha kushangaza kabisa ni pale Mwalimu mkuu anapohojiwa na kujibu Hilo ni suala la kisaikolojia na wanafunzi wengine kuiga wanafunzi wenzao kuanguka.
Kuna mwanafunzi mwingine akasema kuna Jamaa anaishi jirani aliombewa mapepo yakamtoka na kukimbilia hapo shuleni.
Ni hatari sana kwa hawa Wanafunzi ambao ni Taifa la kesho kuamini nguvu za Giza kiasi hiki.
 
Yaani nashindwa kuelewa hao wasomi wetu wamekutwa na kadhia ganai hata waanguke na kuzimia...
Sidhani kama shule waliyopo huwa wana utaratibu wa kupewa chakula...anyway labda kuna uwezekano wamekula kitu fulani kutoka kwa wale wafanyabiashara wa vichangamsha mdomo, mathalani biskuti au peremende zilizo eksipaya
kuna mdau mmoja anatanabaisha ya kwamba ni mapepo ya uwanja wa fisi, wenda ikawa kweli.
 
Niliwahi msikia dokta anasema ni ugonjwa wa kiakili wa kujiendekeza

Double personality, labda jaribu kusoma zaidi kwenye hilo

Haihusiani sana na kuwekwa karibu na wanamme

Nasikia uwepo wa wanaume karibu unapunguza ile hasi na chanya hivyo kupunguza kama siyo kuondoa tukio kabisa....Je unaweza kunifunza zaidi ya hapa? Nina viqueen vyangu lazima nijue mapemaaaaaaaaaaaa wasije wakaparamia miti.
 
Hahahah...kwani anajua ni upande upi wa Manzese, maana Manzese iko pande mbili na Uwanja wa Fisi upo upande mmoja tu

kuna mdau mmoja anatanabaisha ya kwamba ni mapepo ya uwanja wa fisi, wenda ikawa kweli.
 
Back
Top Bottom