Daudi1
JF-Expert Member
- Dec 14, 2013
- 15,621
- 25,727
Watumie hata vidonge vya kuzuia mimba si vipohaaaaa!! kinga inaweza kupasuka mkuu
Watumie hata vidonge vya kuzuia mimba si vipohaaaaa!! kinga inaweza kupasuka mkuu
Hapana ni zaidi ya hao. Baba na Mama wa binti, Baba na Mama wa kijana, kijana na binti wanaohusika katika kadhia hii (haya yalikuwa maagizo ya wanasiasa wetu kuhusu mimba za shuleni)Kwa hiyo tuna watu 184 wana subiri vifungo virefu?
Watumie hata vidonge vya kuzuia mimba si vipo
vidonge vinasumbua sana mkuu , hawawezi kukubali kumeza vidonge mara kwa maraWatumie hata vidonge vya kuzuia mimba si vipo
ni shida kwa kweliAisee mambo ya utamu ni shida sana
duuu hayo majivu wanayatumiaje????Wanaume wa Dom muwe mnatumia hata majivu bc daaah
sawa mkuu nipo makinBasi sawa wa jitahidi kutumia kinga tu
Kwani hao waliowapatia walikutana nao wapi !? Sokoni !?ni watoto wenye ndoto zao na malengo.....
hata kama uko makini kinga inaweza kupasuka miaka 30 inaweza kukuhususawa mkuu nipo makin
HahahahaKwa hiyo tuna watu 184 wana subiri vifungo virefu?
wanawalaghai sana watoto kwa chipsi mayaiKwani hao waliowapatia walikutana nao wapi !? Sokoni !?
ok mkuu majivu yanauwa mbegu!co ukitoka kumgegeda unampigisha kikombe1 cha majivu baada ya apo mambo freshduuu hayo majivu wanayatumiaje????
daaah bc mkuu wacha2inihusu maana kuacha kuwagegeda hawa me siwezhata kama uko makini kinga inaweza kupasuka miaka 30 inaweza kukuhusu
Uzuri wa hizi kesi ukiama tu mkoa mapema kabla hawajakukamata umeshapona miaka 30 kirahisi tu[emoji23]hata kama wamekimbilia JF watakamatwa tu hauwezi kuwaharibia future watoto then ukaachwa salama
hahahhahah ndio maana huwa mnaponaUzuri wa hizi kesi ukiama tu mkoa mapema kabla hawajakukamata umeshapona miaka 30 kirahisi tu[emoji23]
Fikiria mtoto wa kike wa miaka 18 anamsalimia muhenga kwa salamu ya mambo![emoji23] lazima MTU ujiongeze!kwani nauli bei gani[emoji23] ?hahahhahah ndio maana huwa mnapona
duuu mnawapenda kwa sababu hawana gharamaFikiria mtoto wa kike wa miaka 18 anamsalimia muhenga kwa salamu ya mambo![emoji23] lazima MTU ujiongeze!kwani nauli bei gani[emoji23] ?