Chapakazi
JF-Expert Member
- Apr 19, 2009
- 2,874
- 317
Hii ni sehemu ya Ze komedi inayorushwa na EATV. Nashindwa kuelewa hawa waandishi wa hizi comedy wanafundisha nini jamii kwa kuandika mchezo kama huu?
Hasa hapo mwisho anapoenda kumgeuza huyo mwizi...
Ni aibu kwa jamii yetu kufikia hapa na kurusha vipindi vya namna hii.
Shukrani kwa Tangibovu kwa kuiweka.
YouTube - Ze Komedi x264
Hasa hapo mwisho anapoenda kumgeuza huyo mwizi...
Ni aibu kwa jamii yetu kufikia hapa na kurusha vipindi vya namna hii.
Shukrani kwa Tangibovu kwa kuiweka.
YouTube - Ze Komedi x264