Wanafamilia kateni rufaa dhidi ya hukumu hii

Wanafamilia kateni rufaa dhidi ya hukumu hii

Gluk

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2017
Posts
1,859
Reaction score
3,025
Katika hukumu ambazo zimenipa simanzi nzito basi ni hii ya huyu dogo aliyehukumiwa kifungo cha maisha kwa kosa la kuchoma kituo cha polisi.

Kosa walilolifanya na adhabu waliyopewa ni kubwa mno isiyoendana na kosa lenyewe.
Nawashaurini wana ndugu kateni rufaa haraka mahakama kuu kabla ya muda wa kukataa rufaa haujaisha.
Na kama kutahitajika mchango wa kugharamia gharama za mawakili wa kuwatetea watu hawa naahidi kuwa mtanzania namba moja kuchangia kiasi kidogo nilichonacho katika hili.
Asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuchoma kituo cha polisi ni kosa dogo?!!
Unajua ni vithibiti kiasi gani na vya kesi za gani vilikuwa vimehifadhiwa hapo ndani?
Vielelezo vya kesi za ujambazi,mauaji,ubakaji,vinapopotea,unajua madhara yake?kwa wahanga?
Jitu libake mtoto wako,au Dada yako,au mkeo,harafu vielezo vyote vipotee,baada ya baradhuri mmoja kuchoma kituo cha polisi,harafu muharifu arudi aachiliwe huru,arudi uraiani.utajisikiaje?
Huyo dogo,inabidi anyongwe kabisa.
Vituo hivi vinajengwa na kodi za wananchi wavujajasho,kama uoni hasara,hebu toa kipato chako kugharamia ujenzi.
Hiyo adhabu inawafaa sana,tena wafie jera,hakuna kutoka hata kwa msamaha wa raisi.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuchoma kituo cha polisi ni kosa dogo?!!
Unajua ni vithibiti kiasi gani na vya kesi za gani vilikuwa vimehifadhiwa hapo ndani?
Vielelezo vya kesi za ujambazi,mauaji,ubakaji,vinapopotea,unajua madhara yake?kwa wahanga?
Jitu libake mtoto wako,au Dada yako,au mkeo,harafu vielezo vyote vipotee,baada ya baradhuri mmoja kuchoma kituo cha polisi,harafu muharifu arudi aachiliwe huru,arudi uraiani.utajisikiaje?
Huyo dogo,inabidi anyongwe kabisa.
Vituo hivi vinajengwa na kodi za wananchi wavujajasho,kama uoni hasara,hebu toa kipato chako kugharamia ujenzi.
Hiyo adhabu inawafaa sana,tena wafie jera,hakuna kutoka hata kwa msamaha wa raisi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Sijasema kuwa wasihukumiwe ila kuhukumiwa kifungo cha maisha ni adhabu kubwa mno.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuchoma kituo cha polisi ni kosa dogo?!!
Unajua ni vithibiti kiasi gani na vya kesi za gani vilikuwa vimehifadhiwa hapo ndani?
Vielelezo vya kesi za ujambazi,mauaji,ubakaji,vinapopotea,unajua madhara yake?kwa wahanga?
Jitu libake mtoto wako,au Dada yako,au mkeo,harafu vielezo vyote vipotee,baada ya baradhuri mmoja kuchoma kituo cha polisi,harafu muharifu arudi aachiliwe huru,arudi uraiani.utajisikiaje?
Huyo dogo,inabidi anyongwe kabisa.
Vituo hivi vinajengwa na kodi za wananchi wavujajasho,kama uoni hasara,hebu toa kipato chako kugharamia ujenzi.
Hiyo adhabu inawafaa sana,tena wafie jera,hakuna kutoka hata kwa msamaha wa raisi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Kuwa makini na unachoandika, kama hauna uelewa bora kama kimya. Hapa halizungumzwii kosa bali hukumu kwa haki za mtoto.
 
Kuchoma kituo cha polisi ni kosa dogo?!!
Unajua ni vithibiti kiasi gani na vya kesi za gani vilikuwa vimehifadhiwa hapo ndani?
Vielelezo vya kesi za ujambazi,mauaji,ubakaji,vinapopotea,unajua madhara yake?kwa wahanga?
Jitu libake mtoto wako,au Dada yako,au mkeo,harafu vielezo vyote vipotee,baada ya baradhuri mmoja kuchoma kituo cha polisi,harafu muharifu arudi aachiliwe huru,arudi uraiani.utajisikiaje?
Huyo dogo,inabidi anyongwe kabisa.
Vituo hivi vinajengwa na kodi za wananchi wavujajasho,kama uoni hasara,hebu toa kipato chako kugharamia ujenzi.
Hiyo adhabu inawafaa sana,tena wafie jera,hakuna kutoka hata kwa msamaha wa raisi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Punguza Munkari na Jazba Mkuu fikia Future ya huyo Kijana alakuwa mwanafunzi na ndoto zake huenda kwa hukmu hii tukawa tumepoteza Daktari bingwa mmoja ambaye angekuja kuisaidia nchi yetu

Kwaiyo Mkuu punguza mihemko aliyekwambia pale kituoni kulikuwa na majalada ya kesi za Ubakaji, Uuwaji na Ujambazi ni nani?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yaani uchome moto kituo cha polisi?! Huo si ni uhaini kabisa, labda angekufa mtu kwenye ule moto je?
 
Kuchoma kituo cha polisi ni kosa dogo?!!
Unajua ni vithibiti kiasi gani na vya kesi za gani vilikuwa vimehifadhiwa hapo ndani?
Vielelezo vya kesi za ujambazi,mauaji,ubakaji,vinapopotea,unajua madhara yake?kwa wahanga?
Jitu libake mtoto wako,au Dada yako,au mkeo,harafu vielezo vyote vipotee,baada ya baradhuri mmoja kuchoma kituo cha polisi,harafu muharifu arudi aachiliwe huru,arudi uraiani.utajisikiaje?
Huyo dogo,inabidi anyongwe kabisa.
Vituo hivi vinajengwa na kodi za wananchi wavujajasho,kama uoni hasara,hebu toa kipato chako kugharamia ujenzi.
Hiyo adhabu inawafaa sana,tena wafie jera,hakuna kutoka hata kwa msamaha wa raisi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Watu wengine unatamani hata mkutane kitaa mzichape. Kama huyu jamaa tungezichapa balaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuwa makini na unachoandika, kama hauna uelewa bora kama kimya. Hapa halizungumzwii kosa bali hukumu kwa haki za mtoto.
Dogo pekee haitoshi kutufahamisha kama huyo ni mtoto, tuambie, ana miaka mingapi, wengine hatujui
 
Kuchoma kituo cha polisi ni kosa dogo?!!
Unajua ni vithibiti kiasi gani na vya kesi za gani vilikuwa vimehifadhiwa hapo ndani?
Vielelezo vya kesi za ujambazi,mauaji,ubakaji,vinapopotea,unajua madhara yake?kwa wahanga?
Jitu libake mtoto wako,au Dada yako,au mkeo,harafu vielezo vyote vipotee,baada ya baradhuri mmoja kuchoma kituo cha polisi,harafu muharifu arudi aachiliwe huru,arudi uraiani.utajisikiaje?
Huyo dogo,inabidi anyongwe kabisa.
Vituo hivi vinajengwa na kodi za wananchi wavujajasho,kama uoni hasara,hebu toa kipato chako kugharamia ujenzi.
Hiyo adhabu inawafaa sana,tena wafie jera,hakuna kutoka hata kwa msamaha wa raisi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Umetumia hisia kujibu mkuu!
 
Duuuuh wew utakuwa ni Mura au nshomire ila busara ndo inayotatua mamb magumu
Kuchoma kituo cha polisi ni kosa dogo?!!
Unajua ni vithibiti kiasi gani na vya kesi za gani vilikuwa vimehifadhiwa hapo ndani?
Vielelezo vya kesi za ujambazi,mauaji,ubakaji,vinapopotea,unajua madhara yake?kwa wahanga?
Jitu libake mtoto wako,au Dada yako,au mkeo,harafu vielezo vyote vipotee,baada ya baradhuri mmoja kuchoma kituo cha polisi,harafu muharifu arudi aachiliwe huru,arudi uraiani.utajisikiaje?
Huyo dogo,inabidi anyongwe kabisa.
Vituo hivi vinajengwa na kodi za wananchi wavujajasho,kama uoni hasara,hebu toa kipato chako kugharamia ujenzi.
Hiyo adhabu inawafaa sana,tena wafie jera,hakuna kutoka hata kwa msamaha wa raisi.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom