Wanachotaka ni wao wasikike lakini sio wapinzani

Wanachotaka ni wao wasikike lakini sio wapinzani

Upinzani bado sana kwa hapa kwetu ndugu. Hawa tulionao ni wachumia tumbo tu na CCM itaendelea kuwepo sana. Mark my words. Upinzani si kutukana mkubwa wangu. Nakupa pole sana.
Haya maneno ya "upinzani bado sana" tumekuwa tukiyasikia kwa karibu miaka 30 sasa, kinachoshangaza pamoja na kukosa kwao utayari lakini wanaongeza viti bungeni[emoji4][emoji4][emoji4]. Na kama ktk uchanga wao huu watawala wanawaogopa kwa kuwazuia wasiandamane wala wasikutane na wananchi ktk wingi wao je wakipevuka itakuwaje?
 
Upinzani bado sana kwa hapa kwetu ndugu. Hawa tulionao ni wachumia tumbo tu na CCM itaendelea kuwepo sana. Mark my words. Upinzani si kutukana mkubwa wangu. Nakupa pole sana.
Nafikiri maneno haya ungemwambia Mkapa maana hajui siasa za ushindani ndio sababu akawatusi wanaume wa Lindi kwa kuwaambia "kama mnataka mabadiliko bebeni mimba" kisa hawakuujaza mkutano wa Ccm Lindi. Awali aliwaita waTanzania wataka mabadiliko "malofa na wapumbavu" kwa ushahidi huu nani anatumia lugha zisizofaa ktk majukwaa ya siasa kama si chama cha Mafisadi? Pia asisahau chama cha Mafisadi ndicho kimepelekea ULOFA na Upumbavu kwa waTanzania.
 
Upinzani bado sana kwa hapa kwetu ndugu. Hawa tulionao ni wachumia tumbo tu na CCM itaendelea kuwepo sana. Mark my words. Upinzani si kutukana mkubwa wangu. Nakupa pole sana.
Tatizo ni serikali na taasisi zake wala sio hao wapinzani kama unavoliangalia kijujuu, kama taasisi zinazohusika ziko imara ni lazima tupate viongozi imara,sidhani kama hayo unayofikiri yanafanywa na upinzani yangefanywa kwenye nchi zilizoendelea taasisi husika zikawaacha ni lazima ziwashughulikie, nazinawashughulikia pasipokujali ni chama tawala au ni upinzani,Mwisho labda nikwambie ccm imeharibu nchi, yaani kama ni familia basi baba ameharibu watoto wake mwenyewe.Hata wewe tayari umeishahalibiwa na ccm ndo maana hauoni.
 
Naukizia zile salary slip za mkulu jana zilioneshwa, au bado hakarudi dar maana alisema kupitia clouds kwamba akifika tu dar anatoa ushahidi wa mshara wake
Mambo ni mengi ya kufanya, jalibu kukumbushia tena
 
Back
Top Bottom