Wanachokifanya Azam Tv kwa kweli sio busara

Wanachokifanya Azam Tv kwa kweli sio busara

hp4510

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2012
Posts
9,000
Reaction score
9,981
Azam tv nilitegemea wao wangekuwa watu smart kuliko kampuni zingine zote but kwa sasa naona wao ndio wamekuwa worse kabisa

Nimelipa kifurushi tangu juzi kabla hakijaisha coz nilijua kinaisha jana, lkn mpaka leo hii pesa imekatwa na kisimbuzi hakionesha, hakuna taarifa yoyote, huduma kwa wateja namba zote hazipatikani mabosi wao simu hawapokei

Sasa jaman huu si utapeli na wizi?
 
Kuna mtangazaji wao mmoja wa mpira yeye ni asalamualeku tuu masaa yote sisi watizamaji hatuitaji itikadi zake azipeleke msikitini unaporusha kipindi kwenye jamii yenye michanganyiko ya imani jitahidi sana yale maneno uliyozoea kuyatumia kwenye imani yako usiyaongee utakwaza watu hata kufuatilia vipindi vyako. Hata kama neno hilo linamaana mzuri kiasi gani kwako lakini sii vyema sana
 
Hama hao jamaa ni mbuzi tu. Ukiachilia mambo ya kulipia kisimbuzi wana ujinga mwingi ambao nime observe.

1. Jana katika kuonyesha mechi (sio jana tu) kuna muda ilifika tukawa tunaona wachezaji tu wakikimbia huku na huko ila mpira hauonekani. Nikajiuliza hao technicians wao hawalioni hilo. Director wa kipindi amesinzia au?

2. Zile mechi za ulaya ambazo huwa wanarusha kwa audio channel za Kiswahili wale jamaa wanao commentate hawajui mpira kabisa na nahisi hizo nafasi wanapeana kindugu. Yani vijana wapo mitaani tunajua mpira mpaka kero alafu wanapewa ajira watu ambao pamoja na kufahamu kuwa siku fulani watakuwa na matangazo ya mechi fulani lakini ni dhahiri kuwa hawafanyi hata maandalizi.

Kuna mechi niliangalia ya Liverpool vs Arsenal Carabao Cup iliisha 5-5 walikua hata majina ya wachezaji hawayajui, yani Neco Williams anampasia mpira Harvey Elliot lakini utasikia Elliot akitajwa kuwa ndio Williams na hata Elliot akimpasia Christie-Davis bado Christie-Davis wao watamtaja kuwa ni Williams.

Ile mechi kwakuwa audio channel iligome kubadilika kwenye english ilibidi ni mute [emoji347] tu niangalie bila sauti nikawasha sabufa nikafungulia singeli.

Kiujumla Azam walikuja kwa mbwembwe lakini kwasasa hawajui tu watu wanawakacha hamna wanaloweza. Kama ku adjust tu brightness hawawezi kuna nini kipya hapo?

Yule Baraka Mpenja nae anajiona sasa kawa commentator wa kiwango cha kina Peter Drury maana kila saa utasikia 'superb, what a hit, fantastic'. Mwambieni huku uswazi hatuelewi na yeye sio Peter Drury ni Mpenja.
 
Ni kweli kabisa. Bora ungojee kiishe kuliko kulipa kabla. Kupiga namba zao ni kazi. Hakikisha una salio kubwa ktk simu kabla ya kuwapigia. Mwanzoni walikuwa wazuri. Sasa hivi ni ubabaishaji.
Ukilipia kifurushi kwa ajent hatoi risiti. Hata ukikwama huna pakulalamikia. Yamenikuta hapa Tanga.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna mtangazaji wao mmoja wa mpira yeye ni asalamualeku tuu masaa yote sisi watizamaji hatuitaji itikadi zake azipeleke msikitini unaporusha kipindi kwenye jamii yenye michanganyiko ya imani jitahidi sana yale maneno uliyozoea kuyatumia kwenye imani yako usiyaongee utakwaza watu hata kufuatilia vipindi vyako. Hata kama neno hilo linamaana mzuri kiasi gani kwako lakini sii vyema sana
Asalamualeku ina maana gani kwani?
 
Kuna mtangazaji wao mmoja wa mpira yeye ni asalamualeku tuu masaa yote sisi watizamaji hatuitaji itikadi zake azipeleke msikitini unaporusha kipindi kwenye jamii yenye michanganyiko ya imani jitahidi sana yale maneno uliyozoea kuyatumia kwenye imani yako usiyaongee utakwaza watu hata kufuatilia vipindi vyako. Hata kama neno hilo linamaana mzuri kiasi gani kwako lakini sii vyema sana
Acha bifu zisizo na maana,
Asalaam alaykum ni salaam inulikanayo hata kweny bibilia, (tazama Luka 24:36) yaani yesu mwenyewe alitumia hiyo salaam,
ila wakristo wamekuwa wapingaji hawataki kuitumia badala yake mnaiona ni udini, Loh

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Acha bifu zisizo na maana,
Asalaam alaykum ni salaam inulikanayo hata kweny bibilia, (tazama Luka 24:36) yaani yesu mwenyewe alitumia hiyo salaam,
ila wakristo wamekuwa wapingaji hawataki kuitumia badala yake mnaiona ni udini, Loh

Sent using Jamii Forums mobile app
Hata ingekuwa ya kibiblia kwa nini uitumie kwa watu wenye dini mchanganyiko na wengine wasio na imani kabisa wewe mtu wa media?
 
Nimetahadharisha kwenye post yangu regardless maana iliyonayo lakini ni salamu ya kiarabu ambayo inatumiwa saana na dini fulani na ni official greating ya dini hiyo.
Sasa kama ni salaamu ya kiarabu wewe ukiisikia inakuathiri nini?

Mbona mambo mengine mnajibebesha wenyewe na kuwaumiza wenyewe! Mimi siyo muumini wa dini hiyo ila natumia salamu hiyo kwa watu wa dini ya upande wa pili. Usijitengenezee mazingira magumu kichwani kisa salamu ya kiarabu sijui inatumiwa na watu wengine.

Umewahi kuwaza hata salamu ya dini yako ni kero kwa wengine.
 
Hata ingekuwa ya kibiblia kwa nini uitumie kwa watu wenye dini mchanganyiko na wengine wasio na imani kabisa wewe mtu wa media?
Unashangaza sana wewe kiumbe. Kwenye sherehe za kiserikali watu husalimiwa kwa dini zote na mara nyingi hata huko kwenye media hali huwa hivyo.

Ukiona inakukera acha kufuatilia mbona unajipa mzigo mzito. Kiarabu ni lugha kama Kihutu na Kimakonde wala Kiarabu siyo dini.
 
Sasa kama ni salaamu ya kiarabu wewe ukiisikia inakuathiri nini?

Mbona mambo mengine mnajibebesha wenyewe na kuwaumiza wenyewe! Mimi siyo muumini wa dini hiyo ila natumia salamu hiyo kwa watu wa dini ya upande wa pili. Usijitengenezee mazingira magumu kichwani kisa salamu ya kiarabu sijui inatumiwa na watu wengine.

Umewahi kuwaza hata salamu ya dini yako ni kero kwa wengine.
Hayo maneno anayolisha watu wasioyataka yatafaa zaidi akiwa kwenye Tv kama za IQRA ambazo ukiswitch unapendelea mwenyewe sasa TV ya umma?
 
Hayo maneno anayolisha watu wasioyataka yatafaa zaidi akiwa kwenye Tv kama za IQRA ambazo ukiswitch unapendelea mwenyewe sasa TV ya umma?
Unajitengenezea ujinga kichwani kisha unakuumiza mwenyewe. Sijawahi kuwa upande wa mtu yeyote mdini na sitakuwa upande wake kamwe.

Dini hizi za kuletwa na mashua zitawatesa sana nyie ambao mmezishadadia na kuziweka mbele yenu.

Azam ipo chini ya watanzania wenye asili ya kiarabu/Asia unataka uwe unasikia tumsifu Yesu Kristo, milele amina?

Asalamualeku ni salamu sawa na vipi, hujambo, nambie, hivyo ukianza kutafsiri kwenye mtazamo wa kidini unaonekana usiyejua lolote na mfuata upepo.

Acha kuwafuatilia kama umeona wana udini, umma una watu wengi siyo wewe tu.
 
Mara nyingi huwa nalipa kikiisha kabisa,soon baada ya kulipa huwa zinafunguka chini ya dakika 5 hakijawahi niletea shida kama yako,but wapigie namba zao za huduma kwa wateja watakusikiliza
 
Unajitengenezea ujinga kichwani kisha unakuumiza mwenyewe. Sijawahi kuwa upande wa mtu yeyote mdini na sitakuwa upande wake kamwe.

Dini hizi za kuletwa na mashua zitawatesa sana nyie ambao mmezishadadia na kuziweka mbele yenu.

Azam ipo chini ya watanzania wenye asili ya kiarabu/Asia unataka uwe unasikia tumsifu Yesu Kristo, milele amina?

Asalamualeku ni salamu sawa na vipi, hujambo, nambie, hivyo ukianza kutafsiri kwenye mtazamo wa kidini unaonekana usiyejua lolote na mfuata upepo.

Acha kuwafuatilia kama umeona wana udini, umma una watu wengi siyo wewe tu.
Kama wewe ni ndugu yake mwambie kuna baadhi wanakereka na maneno hayo yenye mlengo wa kidini, mwambie atafute watangazaji nguli wamashauri maneno kani atakayoyatumia kwenye media na hayataleta ukakasi kwa baadhi ya watu. Nadhani kwa sasa yeye yupo confortable na haelewi kwamba kuna watu anawakwaza kutokana na aina ya jamii aliyolelewa na kuishi yumkini mtaa mzima, mji mzima alikolelewa na kusoma hiyo ni salamu rasmi... sasa asiamini nchi nzima ni pale alipo mlelewa au alipojifunzia dini basi wanaamini anachokiamini yeye kipo sawa. Media inasambaa duniani kwa sekunde. Kuna baadhi ya maeneo hapa hapa bongo ukimsalimia kwa salamu hiyo ambayo wewe unaona tafsiri yake ninzuri sana ataona umemdharau sana. Kuna watu wana imani zao, makabila yao na katika makabila na imani yao wana maneno mazuri saana ya salamu lakini hairuhusiwi kuyatumia kwenye media inayosambaa kwa walaji ambao hawaelewi maana yake ni jambo dogo sana lakini ni kero sana.
 
Kama wewe ni ndugu yake mwambie kuna baadhi wanakereka na maneno hayo yenye mlengo wa kidini, mwambie atafute watangazaji nguli wamashauri maneno kani atakayoyatumia kwenye media na hayataleta ukakasi kwa baadhi ya watu. Nadhani kwa sasa yeye yupo confortable na haelewi kwamba kuna watu anawakwaza kutokana na aina ya jamii aliyolelewa na kuishi yumkini mtaa mzima, mji mzima alikolelewa na kusoma hiyo ni salamu rasmi... sasa asiamini nchi nzima ni pale alipo mlelewa au alipojifunzia dini basi wanaamini anachokiamini yeye kipo sawa. Media inasambaa duniani kwa sekunde. Kuna baadhi ya maeneo hapa hapa bongo ukimsalimia kwa salamu hiyo ambayo wewe unaona tafsiri yake ninzuri sana ataona umemdharau sana. Kuna watu wana imani zao, makabila yao na katika makabila na imani yao wana maneno mazuri saana ya salamu lakini hairuhusiwi kuyatumia kwenye media inayosambaa kwa walaji ambao hawaelewi maana yake ni jambo dogo sana lakini ni kero sana.
Ama hakika wewe ni mzigo katika jamii yako. Ni wapi mamlaka yenye kusimamia vyombo vya habari habari imekataza matumizi ya salamu hiyo?

Ujue muda mwingine usitake kuwa mpumbavu mbele ya wajinga.

Wakisalimia kwa Kiingereza sawa, wakisalimia kwa French sawa, Kiswahili sawa ila Kiarabu ni haramu?!!!

Jitazame unachosema. Salamu hii inakupa shida kwa sababu kichwa chako kina matone ya udini ambayo yanaingia kwenye macho na masikio bila wewe kujua.

Ulitaka wasalimie kwa lugha ipi ili usikie furaha?
 
Back
Top Bottom