Wanachama wa CHADEMA wanakamatwa Serengeti!


Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined
Dec 11, 2010
Messages
3,325
Likes
51
Points
0
Mohamedi Mtoi

Mohamedi Mtoi

R I P
Joined Dec 11, 2010
3,325 51 0
Wakuu.

Nimeongea na John Heche hivi punde akiwa serengeti ambako nako kuna uchaguzi wa kata ya Manchira na amenieleza yafuatayo.

1. Mkuu wa wilaya wa Bunda ambaye anakaimu wilaya ya Serengeti anaingia nyumba hadi nyumba yenye wanachama na mashabiki wa chadema na kuwakamata.

2. Mkuu huyo ameambatana na vijana mabaunsa wa green guard na wameleta fujo mbele ya maaskari bila hatua yoyote kuchukuliwa.

3. Mwenyekiti wa UVCCM wilaya ya Tarime naye anapita nyumba kwa nyumba wakigawa rushwa, na inasemekana kuna kadi nyingi feki zinasambazwa.

4. "Kuna juhudi za wazi wazi kabisa za vyombo vya usalama kutuhujumu hapa, huyo mkuu wa wilaya nimemkuta anatoa rushwa tumempeleka Polisi akaachiwa on the spot".

Tutaendelea kujuzana yanayori.
 
Ngoromiko

Ngoromiko

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2011
Messages
559
Likes
70
Points
45
Age
29
Ngoromiko

Ngoromiko

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2011
559 70 45
Huu ni upuuzi mwingine. Visingizio vya kushindwa vinaandaliwa.
 
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2012
Messages
3,212
Likes
43
Points
145
Ngongoseke

Ngongoseke

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2012
3,212 43 145
Huu upuuzi ushaanza yaani wewe mtoi umekuwa kama toi kweli kazi kuleta habari za kimbeya mbeya tu
 
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2010
Messages
8,416
Likes
3,937
Points
280
Ulukolokwitanga

Ulukolokwitanga

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2010
8,416 3,937 280
Hivi hawa CCM kwa nini walikubali mfumo wa vyama vingi vya siasa. Ni bora wangebakia wao peke yao tu waendelee na utawala wao wa wizi na kifisadi. Ila 2015 wajue fika kuwa patachimbika...
 
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2013
Messages
1,022
Likes
4
Points
135
Philip Dominick

Philip Dominick

JF-Expert Member
Joined May 26, 2013
1,022 4 135
ccm wanataka nini,ama kwa hakika wanapotea
 
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,971
Likes
2
Points
0
Age
39
K

kingukitano

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,971 2 0
Wakuu.

Nimeongea na John Heche hivi punde akiwa serengeti ambako nako kuna uchaguzi wa kata ya Manchira na amenieleza yafuatayo.

1. Mkuu wa wilaya wa Bunda ambaye anakaimu wilaya ya Serengeti anaingia nyumba hadi nyumba yenye wanachama na mashabiki wa chadema na kuwakamata.

2. Mkuu huyo ameambatana na vijana mabaunsa wa green guard na wameleta fujo mbele ya maaskari bila hatua yoyote kuchukuliwa.

3. Mwenyekiti wa UVCCM wilaya ya Tarime naye anapita nyumba kwa nyumba wakigawa rushwa, na inasemekana kuna kadi nyingi feki zinasambazwa.

4. "Kuna juhudi za wazi wazi kabisa za vyombo vya usalama kutuhujumu hapa, huyo mkuu wa wilaya nimemkuta anatoa rushwa tumempeleka Polisi akaachiwa on the spot".

Tutaendelea kujuzana yanayori.
Tumechoka na upuuzi WA chadema kutafuta huruma kwa uzushi na uongo,kichekesho chadema wanatafuta sababu ya kujitetea,Poleni wana Arusha kwa aliyetekeleza Uibilisi huu kwa watoto WA Mungu
 
S

sabanga sent

Member
Joined
May 25, 2013
Messages
25
Likes
0
Points
0
S

sabanga sent

Member
Joined May 25, 2013
25 0 0
hawa ccm wana lengo la kuiba kura kwa sababu wanajua hawakubaliki tena
 
IFUNYA

IFUNYA

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
349
Likes
48
Points
45
IFUNYA

IFUNYA

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
349 48 45
huu upuuzi ushaanza yaani wewe mtoi umekuwa kama toi kweli kazi kuleta habari za kimbeya mbeya tu
kwani wewe ccm haujui mambo yao? Ila waelewe kuwa siku za mwizi ni arobaini. Utaiba utafanya ufisadi lakini siku mola akichoka utaona matokeo yake.
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,031
Likes
256
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,031 256 180
ccm inapumulia mashine.
Inapofika wakati kama huu watafanya kila hila ili waendelee kubaki madarakani.
Kama wanafanya hivi kwenye uchaguzi wa madiwani, wakati wa uchaguzi mkuu 2015 hali itgakuwaje?
Inatupasa wanamapinduzi wote kujiweka sawa na kuanza mikakati ya siku zijazo.
Tumesimama upande wa haki, na siku zote penye hila haki itasimama!

Mungu Ibariki Tanzania!
 
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
943
Likes
1
Points
0
K

KIBE

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
943 1 0
Tumechoka na upuuzi WA chadema kutafuta huruma kwa uzushi na uongo,kichekesho chadema wanatafuta sababu ya kujitetea,Poleni wana Arusha kwa aliyetekeleza Uibilisi huu kwa watoto WA Mungu
cdm ndo wako mstari wa mbele toa rushwa alafu ndo wakwanza kuwahi kwa waandishi wa habari. Binafsi wanachofanya cdm sawa na kujiteka kwa shekhe faridi. Yn tayari mumeshindwa mapema kabla ya uchaguzi mnatafuta sbb na huruma
 
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
3,607
Likes
40
Points
0
C

Concrete

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2011
3,607 40 0
CCM ni chama cha mataahira watupu. Na lazima hila zao zifikie mwisho.
Watanzania wote wapenda haki na maendeleo tuko pamoja na CHADEMA kwa hali na mali.

People'ssssss Poweeeeer!!!!
 
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
25,231
Likes
2,519
Points
280
Nicholas

Nicholas

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
25,231 2,519 280
Wakuu.

Nimeongea na John Heche hivi punde akiwa serengeti ambako nako kuna uchaguzi wa kata ya Manchira na amenieleza yafuatayo.

1. Mkuu wa wilaya wa Bunda ambaye anakaimu wilaya ya Serengeti anaingia nyumba hadi nyumba yenye wanachama na mashabiki wa chadema na kuwakamata.

2. Mkuu huyo ameambatana na vijana mabaunsa wa green guard na wameleta fujo mbele ya maaskari bila hatua yoyote kuchukuliwa.

3. Mwenyekiti wa UVCCM wilaya ya Tarime naye anapita nyumba kwa nyumba wakigawa rushwa, na inasemekana kuna kadi nyingi feki zinasambazwa.

4. "Kuna juhudi za wazi wazi kabisa za vyombo vya usalama kutuhujumu hapa, huyo mkuu wa wilaya nimemkuta anatoa rushwa tumempeleka Polisi akaachiwa on the spot".

Tutaendelea kujuzana yanayori.
Km usitishike na hawa watu wasiojua kweli wal akuwa huru ktk kweli.Mwisho w asiku wengi watakuja na kukutolea reference matusi waliyokuwa wakikutukana ...na siku hizo watakuwa wanachama wa mbele ktk cdm.

CCM inakufa vibaya sana...wengi wao watakimbizwa km vicheche na raia ktk siku za mwisho kwa jinsi watakavyokuwa wamejianika vibaya ktk mateso ya raia.
 

Forum statistics

Threads 1,273,323
Members 490,351
Posts 30,478,040