Wanachama wa CHADEMA udom wamerudisha kadi cha chama


N

ndechilio shoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
1,004
Likes
46
Points
145
N

ndechilio shoo

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
1,004 46 145
Hii ni kutokana na Mwenyekiti wa chadema udom kula pesa ya chama na kijifanya yeye ni mungu mtu ndani ya chama,baada ya kufanya maojiano nae amekiri kutumia pesa hizo na kudai kwamba pesa hizo zimefanya shughuri za chama,baadhi ya wanachadema wametaka kujua pesa hizo zimefanyia nini? ila walipewa vitisho na wengine kutishiwa uhai wao, hii ni kutoka kwamba ndani ya chadema hakuna democrasia kuanzia ngazi ya Taifa mpaka ngazi ya matawi,mpaka sasa zaidi ya wanachama 150 kutoka Education,Humanities,wapo hapa social science wakisubiri kadi za C C M.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Kwa hiyo tufanyeje, ukiona mwanachama anarudisha kadi kwa kitu kidogo tu! Ujue alikuwa ndumilakuwili...
Waache waende tu!
 
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,461
Likes
2,214
Points
280
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,461 2,214 280
Ungetulia na kuandika habari yako kwa ufasaha, ingedhihirisha unguli wako,kama msomi wa taasisi ya juu kabisa ya Elimu.
 
Jaffary

Jaffary

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2011
Messages
773
Likes
139
Points
60
Jaffary

Jaffary

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2011
773 139 60
We are tired of hearing ngonjera zenu...masikio hayataki kusikia tena! Kwa hiyo kama wanarudisha kadi, tukusaidieje? Si kwamba wana-exercise their freedom to join with association or party they deem fit!? Mbona hii imekuwa guaranteed kabisa kwenye katiba! Sasa kipya hapo ni kipi au udaku udaku wa kipuuzi?
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,528
Likes
5,029
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,528 5,029 280
We TARIMO wa ROMBO wachagga wote tumeambiwa wapo CDM, sasa wewe huko CCM unafanya nini?
 
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Messages
2,496
Likes
506
Points
280
Mtali

Mtali

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2011
2,496 506 280
Poleni sana kwa mahangaiko ya mwili na roho.... Mtatunga nyimbo nyingi zisizo na mashiko. Buku saba ndio inakutoa povu kiasi hicho.
 
N

nature revo

Member
Joined
Jul 11, 2013
Messages
34
Likes
0
Points
0
N

nature revo

Member
Joined Jul 11, 2013
34 0 0
kama hao ndo wasomi basi ni janga la kitaifa,kama kweli wameshindwa kumwajibisha huyo kiongozi wao kwa utaratibu uliyowekwa na kurusha kadi.
 
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2013
Messages
1,629
Likes
19
Points
135
J

jzm-teak

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2013
1,629 19 135
Ungetulia na kuandika habari yako kwa ufasaha, ingedhihirisha unguli wako,kama msomi wa taasisi ya juu kabisa ya Elimu.
hii taasisi si ndo ilisema lowasa awe rais?
 
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2010
Messages
4,893
Likes
39
Points
0
Ringo Edmund

Ringo Edmund

JF-Expert Member
Joined May 10, 2010
4,893 39 0
YAP.hao ndio wasomi,kama masai zamani mtu akifa unahama nyumba.
 
M

mabereng'ombe

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
70
Likes
0
Points
0
M

mabereng'ombe

Member
Joined Nov 22, 2013
70 0 0
Hayo yote mnayoandika hayana mashiko, hiyokambi ya zito imesha sambarati kama mtu alikuwa nyuma ya zitoccm na aende hakuna mtu alie wika kama dr kaburu yuko wapi aliondoka kwa vishindo akaenda aendako, waliomtuma walimtumia kama kondom leo hii ndio yatakayo mkuta zitoccm mwisho wake wasiasa umefika.
 
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
6,869
Likes
155
Points
160
Henge

Henge

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
6,869 155 160
hii ni kutokana na mwenyekiti wa chadema udom kula pesa ya chama na kijifanya yeye ni mungu mtu ndani ya chama,baada ya kufanya maojiano nae amekiri kutumia pesa hizo na kudai kwamba pesa hizo zimefanya shughuri za chama,baadhi ya wanachadema wametaka kujua pesa hizo zimefanyia nini? Ila walipewa vitisho na wengine kutishiwa uhai wao, hii ni kutoka kwamba ndani ya chadema hakuna democrasia kuanzia ngazi ya taifa mpaka ngazi ya matawi,mpaka sasa zaidi ya wanachama 150 kutoka education,humanities,wapo hapa social science wakisubiri kadi za c c m.
kwa mtu mwenyeakiri timamu kuachia kadi ya chadema na kuchukua ya ccm ni ujinga na ndo maana hata zito amesema yeye bado nimwanachadema
 
njamayo

njamayo

Senior Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
150
Likes
13
Points
35
njamayo

njamayo

Senior Member
Joined Jan 6, 2012
150 13 35
wanarudi nyumbani kwao, wape pole na kila la kheri. wanafiki......

Hii ni kutokana na Mwenyekiti wa chadema udom kula pesa ya chama na kijifanya yeye ni mungu mtu ndani ya chama,baada ya kufanya maojiano nae amekiri kutumia pesa hizo na kudai kwamba pesa hizo zimefanya shughuri za chama,baadhi ya wanachadema wametaka kujua pesa hizo zimefanyia nini? ila walipewa vitisho na wengine kutishiwa uhai wao, hii ni kutoka kwamba ndani ya chadema hakuna democrasia kuanzia ngazi ya Taifa mpaka ngazi ya matawi,mpaka sasa zaidi ya wanachama 150 kutoka Education,Humanities,wapo hapa social science wakisubiri kadi za C C M.
 
sukari yao

sukari yao

Senior Member
Joined
Apr 24, 2013
Messages
140
Likes
0
Points
0
Age
34
sukari yao

sukari yao

Senior Member
Joined Apr 24, 2013
140 0 0
huyu jamaa namfahamu ni mchumia tumbo mzuri sana! Hujambo mr TARIMO WA ROMBO?
 
M

mchaichai

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Messages
648
Likes
0
Points
0
M

mchaichai

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2011
648 0 0
Waliorudisha kadi wote hawana akili na kama ni wanafunzi wa chuo nina wasiwasi na udahili wa chuo hicho. hiyo siyo suluhu ya uhalifu. walale mbele katika chadema tunataka greater thinkers
 
aabb

aabb

Senior Member
Joined
Jan 2, 2011
Messages
104
Likes
7
Points
35
aabb

aabb

Senior Member
Joined Jan 2, 2011
104 7 35
Hii ni kutokana na Mwenyekiti wa chadema udom kula pesa ya chama na kijifanya yeye ni mungu mtu ndani ya chama,baada ya kufanya maojiano nae amekiri kutumia pesa hizo na kudai kwamba pesa hizo zimefanya shughuri za chama,baadhi ya wanachadema wametaka kujua pesa hizo zimefanyia nini? ila walipewa vitisho na wengine kutishiwa uhai wao, hii ni kutoka kwamba ndani ya chadema hakuna democrasia kuanzia ngazi ya Taifa mpaka ngazi ya matawi,mpaka sasa zaidi ya wanachama 150 kutoka Education,Humanities,wapo hapa social science wakisubiri kadi za C C M.
Hawa nao utafikiri hawajaenda shule, ni chama kimekula pesa au ni mtu mmoja! Kwa nini wasi-deal nae tu, kuhama chama ndiyo pesa zitarudi? Au ni mojawapo wa ule mtandao wanatafuta sababu wajiondoe wasije gundulika?
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,052
Likes
4,112
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,052 4,112 280
UDOM ndio shule gani hiyo tena make kuna chuo na taasisi UDOM ni taasisi ya ccm so sishangai chochote hapo.
 
M

mecy

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2012
Messages
422
Likes
0
Points
0
M

mecy

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2012
422 0 0
Hii ni kutokana na Mwenyekiti wa chadema udom kula pesa ya chama na kijifanya yeye ni mungu mtu ndani ya chama,baada ya kufanya maojiano nae amekiri kutumia pesa hizo na kudai kwamba pesa hizo zimefanya shughuri za chama,baadhi ya wanachadema wametaka kujua pesa hizo zimefanyia nini? ila walipewa vitisho na wengine kutishiwa uhai wao, hii ni kutoka kwamba ndani ya chadema hakuna democrasia kuanzia ngazi ya Taifa mpaka ngazi ya matawi,mpaka sasa zaidi ya wanachama 150 kutoka Education,Humanities,wapo hapa social science wakisubiri kadi za C C M.
nyie Udom acheni hizo,mnakuwa kama sio wasomi,eti mwasubiria kadi za ccm ili nini?usiwe ndumilakuwili kwa jambo lisilo na manufaa,aya rudini huko mnakoona kuna demokrasia ya kweli.mkishindwa huko pia muende tlp.mtu makini hawezi yumbishwa hakika.:A S 103:
 
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
871
Likes
1
Points
0
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
871 1 0
CCM ni CHAMA CHA WAISLAMU

Sekretariate ya Chama Cha Mapinduzi (CCM),

1. Mwenyekiti - Jakaya Kikwete - Muislamu
2. Katibu Mkuu - Abdulrahman Kinana - Muislamu
3. Naibu Katibu Bara - Mwigulu Nchemba - Muislamu
4. Naibu Katibu Viziwani - Vuai Ally Vuai - Muislamu
5. Katibu Itikani na Uenezi - Nape Nnauye - Muislamu
6. Katibu wa NEC Siasa na uhusiano - Asha Migiro - Muislamu (Zamani mkristo)
7. Katibu wa NEC Uchumi na Fedha - Zakia Meghji - Muislamu
8. Katibu wa NEC Oganizesheni - Mohamed Seif Khatib - Muislamu

Tukija kwenye serikali nyadifa zote muhimu zimekamatwa na waislamu
1. Rais wa Nchi - Muislamu
2. Makamu wa Rais - Muislamu
3. Jaji Mkuu - Muislamu
4. Mkuu wa Usalama wa Taifa Muislamu
5. Mkuu wa Polisi - Muislamu
6. Waziri wa Ulinzi (wizara nyeti na muhimu) – Muislamu
7. Rais wa Zanzibar muislam
8. Makam wa Rais Zanzibar wote ni waislam

Wakuu wa Mikoa 65% ni Waislamu.
Wakuu wa Wilaya 80% ni waislamu

Je, CCM ni chama cha kiislamu?
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Hii ni kutokana na Mwenyekiti wa chadema udom kula pesa ya chama na kijifanya yeye ni mungu mtu ndani ya chama,baada ya kufanya maojiano nae amekiri kutumia pesa hizo na kudai kwamba pesa hizo zimefanya shughuri za chama,baadhi ya wanachadema wametaka kujua pesa hizo zimefanyia nini? ila walipewa vitisho na wengine kutishiwa uhai wao, hii ni kutoka kwamba ndani ya chadema hakuna democrasia kuanzia ngazi ya Taifa mpaka ngazi ya matawi,mpaka sasa zaidi ya wanachama 150 kutoka Education,Humanities,wapo hapa social science wakisubiri kadi za C C M.
Hiki Chama niMzoga unaotembea
 

Forum statistics

Threads 1,250,713
Members 481,465
Posts 29,742,876