Wanachadema kuweni macho na Yeriko Nyerere

Wanachadema kuweni macho na Yeriko Nyerere

Riadha jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2017
Posts
567
Reaction score
334
Wakuu za saizi
Mara nyingi katika pitapita zangu za mitandaoni kwa kujipatia yaliojiri kupitia ukurasa wa mdogo wangu, kamanda Yeriko Nyerere, anaejiita mwana siasa na mwaandishi.

Hutumia nguvu nyingi kukosoa vitabu vya imani za waumini wa dini zetu kuwa ni simulizi za waarabu na wazungu na kuanza upotofu, je wana CHADEMA si mlianza na Mungu mtamalizia na Mungu?

Je ndio uongozi tunao utegemea CHADEMA, wa kukashfu imani za watu!!! Kwake imekua tabia hamuoni kuwa hili litakuja kuwa laana kwenu?
 
Mkuu haueleweki unasema nini ila point of correction Mungu should start with capital M na sio small m.

Katika nyuzi zote nkiona Mungu umeanza na small m then nakuconclude kama hujielewi.

Stay well
 
wakuu za saizi
mara nyingi katika pita pita zangu za mitandaoni kwa kujipatia yalio jiri upitia ukurasa wa mdogo wangu ,kamanda yeriko nyerere,anae jiita mwana siasa na mwaandishi,utumia nguvu nyingi kukosoa vitabu vya imani za waumini wa dini zetu kua ni simulizi za waarabu na wazungu,na kuanza upotofu je wana chadema si mlianza na mungu mta malizia na mungu-je ndio uongozi tunao utegemea cdm,wa kukashfu imani za watu!!! kwake imekua tabia hamuoni kua hili litakuja kua laana kwenu?
Punguza unafki,Au umeubwa na hurka?
 
Mkuu haueleweki unasema nini ila point of correction Mungu should start with capital M na sio small m.

Katika nyuzi zote nkiona Mungu umeanza na small m then nakuconclude kama hujielewi.

Stay well

asante mkuu kwa kunirekebisha-MUNGU
 
sasa .masuala ya imani ya kidini yanahusiana vipi na chama cha siasa ambacho ni chadema ..Hivi waelewa maana ya democracy mkuu ...au umekurupuka tu kupost ..
KWA TAARIFA YAKO MZEE KINGUNGE NIMIONGONI MWA WATU WASIO AMINI UWEPO WA MUNGU NA AMESHAWAHI KULIWEKA HILO HADHARANI. .mbona hatujaiona ccm ikiyumba kwaajili ya imani aliyonayo nzee kingunge ...
 
sasa .masuala ya imani ya kidini yanahusiana vipi na chama cha siasa ambacho ni chadema ..Hivi waelewa maana ya democracy mkuu ...au umekurupuka tu kupost ..
KWA TAARIFA YAKO MZEE KINGUNGE NIMIONGONI MWA WATU WASIO AMINI UWEPO WA MUNGU NA AMESHAWAHI KULIWEKA HILO HADHARANI. .mbona hatujaiona ccm ikiyumba kwaajili ya imani aliyonayo nzee kingunge ...

chadema yenyewe ndo ilianza na mungu na itamalizia na mungu——
 
Back
Top Bottom