Wana-Udsm waachiwa huru! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wana-Udsm waachiwa huru!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Nospah, Aug 30, 2012.

  1. Nospah

    Nospah JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2012
    Joined: May 22, 2012
    Messages: 358
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Kesi iliyokuwa inawakabili wanafunzi 51 wa chuo kikuu cha Dar es salaam imefikia tamati baada ya kuachiwa huru n mahakama ya mkazi Kisutu. Awali wanafunzi hao walikuwa wanakabiliwa na mashtaka ya kufanya mikutano ya hadhara na maandamano kinyume cha taratibu! Wadau naomba mnisaidie masomo yao yatakuaje coz wamepoteza muda mwingi kufuatilia kesi mahakamani.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Utakuta nia ya serikali ni kuwafelisha ama ku discolify kutokana na kutohudhuria vipindi, hivi na wale waliokamatwa kwakumzomea jk waliishia wapi?
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 26,282
    Likes Received: 4,728
    Trophy Points: 280
    Dah!!! ila wamehenyeka sana.
    But so far so good.
     
Loading...