Wana Simba SC tutaje wachezaji tunaoona hawatufai msimu ujao


eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
9,660
Points
2,000
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
9,660 2,000
Kwa taarifa zilizopo ni kwamba club ya Simba SC inajiandaa kutumia kiasi cha zaidi ya billions TANO kwa ajili ya kutikisa katika usajili wa Africa msimu ujao

Je ni wachezaji gani tuwape mkono wa kwa heri msimu ujao na kwanini

Mimi naanza

Zana
Salamba
Mo, Ibrahim
Juko
Bukaba
Dida
Mzamiru
Mbonde

Hawa hawastahili kuchezea Simba ya maendeleo msimu ujao

Ongezea na wewe unaoona hawafai

Lakini pia kuna wanaotakiwa kukaa bench maana viwango vyao kwa sasa haviridhishi kwa sasa na msimu ujao bench litawahusu

Zimbwe Jr
Wawa
Kotei
Mlipili
Erasto


Wakimataifa wanaotakiwa kubaki

Kagere
Okwi
Chama
Niyonzima

Wengine watuachie team yetu

Huu ni mtazamo wangu

hajismanara___bru3_rhge5i___-jpg.1094171
simbasctanzania_1___bp__kosnr2k___-jpg.1094173
 
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2018
Messages
2,430
Points
2,000
Louis II

Louis II

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2018
2,430 2,000
Kwasi pia zero kwenye Marking/Tackling
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
3,293
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
3,293 2,000
Wazawa wanaotakiwa kubaki.
Manula
Nyoni
Mlipili
Kapombe
Mkude
Mzamiru
Zimbwe jr
Bocco
R.Juma
Ndemla
Mo Ibrahim
Wageni wanaotakiwa kubaki.
Chama
Kagere
Okwi
Haruna
Kotei.
HAWA WASEPE TU TUNAWASHUKURU SANA:-
DIDA
KWASI
GYAN
BUKABA
SALAMBA
WAWA
J.MURSHID
ZANA
MBONDE.
 
R

Remtuz

Senior Member
Joined
Mar 11, 2019
Messages
187
Points
250
R

Remtuz

Senior Member
Joined Mar 11, 2019
187 250
Mi naombwa mwenye magroup ya simba aniunge au anitumie link nijumuike na wanamsimbazi wenzangu jmn. 0737643707.
 

Forum statistics

Threads 1,295,405
Members 498,303
Posts 31,210,845
Top