Wana Moshi na Arusha mmetisha

kisinja

JF-Expert Member
Sep 30, 2013
238
500
Wadau yote tisa wana Moshi na Arusha na hasa Moshi mmetisha. Pamoja na Maneno meengi kwamba hawataenda nyumbani sikukuu hii hali ni tofauti kabisa na pengine Mwaka huu ndo mmetia fora. Raia ni wakutosha hatari kabisa na.mwaka huu wengi ni mambo ya private cars kuliko public. Maeneo mbalimbali vijijini kwa kweli hadi inafurahisha. Shime wadau utamaduni huu.ni mzuri sana na unahamasisha maendeleo tuuendeleze.

Zile porojo zimekosa nguvu kabisa....

Big up sana woooote.
 

BEHOLD

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
5,047
2,000
Umefika ubungo baada ya tarehe 25 uone abiria wanavyotafutwa kwa kubembelezwa?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom