wana mmu nyie mliwezaje kuvumilia hii hari?

wana mmu nyie mliwezaje kuvumilia hii hari?

Tony Gwanco

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2013
Posts
5,913
Reaction score
1,218
Habari zenu wana mmu. baada ya wife kujifungua kabla ya kuruhusiwa dokta akatwambia tukae bila ku du mpaka baada ya wik 6 hat miez 3.dah muda wote huo nimegoogle nikakuta dk yupo sahihi.najiuliza kama nitaweza .wadau naomben uzoefu wenu mliwezaje?
 
Ni lazima ubatizwe kisha ubadili jina kutoka M 23 ambalo ni la uasi na Kuwa JWTZ ambalo ni la ukombozi
 
Habari zenu wana mmu. baada ya wife kujifungua kabla ya kuruhusiwa dokta akatwambia tukae bila ku du mpaka baada ya wik 6 hat miez 3.dah muda wote huo nimegoogle nikakuta dk yupo sahihi.najiuliza kama nitaweza .wadau naomben uzoefu wenu mliwezaje?

mkuu kama umeshndwa kabisa we piga nyeto tu,ili tukuyu ya mkeo ikae sawa bna,cunajua itakua imetepeta kama konokono.

Ni mimi Ph-25 mwenye hasira kuu nawajinga kma wewe mnao tujazia saver bureee
 
Last edited by a moderator:
Habari zenu wana mmu. baada ya wife kujifungua kabla ya kuruhusiwa dokta akatwambia tukae bila ku du mpaka baada ya wik 6 hat miez 3.dah muda wote huo nimegoogle nikakuta dk yupo sahihi.najiuliza kama nitaweza .wadau naomben uzoefu wenu mliwezaje?

mkuu kama umeshndwa kabisa we piga nyeto tu,ili tukuyu ya mkeo ikae sawa bna,cunajua itakua imetepeta kama konokono.

Ni mimi Ph-25 mwenye hasira kuu nawajinga kma wewe mnao tujazia saver bureee
 
Last edited by a moderator:
watu wengine bwana sasa miezi mitatu inawingi gani au unatafuta watu la rohoni
 
Habari zenu wana mmu. baada ya wife kujifungua kabla ya kuruhusiwa dokta akatwambia tukae bila ku du mpaka baada ya wik 6 hat miez 3.dah muda wote huo nimegoogle nikakuta dk yupo sahihi.najiuliza kama nitaweza .wadau naomben uzoefu wenu mliwezaje?

Jichunguze inawezekana kuna ugonjwa unao haujagundua bado. Hauna lolote ulikuwa unatafuta jinsi ya kualalisha uzinzi wako tu.
 
Watu wanakaa miaka wewe unapiga kelele miezi mitatu
 
Back
Top Bottom