Wana Mabadiliko wote pitia hii

Wana Mabadiliko wote pitia hii

emanuel mushi

Member
Joined
Aug 14, 2015
Posts
19
Reaction score
9
Kwanza tumshukuru Mungu kwa hatua tuliofikia.

2: Msiogope Watanzania Wote Mliopiga Magoti ili Tanzania yetu ipate Mabadiliko Kwa Faida yetu na Vizazi vyetu.

3: Msiogope Enyi Viongozi Mlio-ongoza kwa Amani Usiku na mchana kwa Hali na Mali kuwezesha Mabadiliko ya Taifa letu kwa Faida yetu Na Vizazi vyetu.

4: Msiogope hata kidogo kwa mnayoyaona na kuyasikia kwa sasa.
Mungu Alieziumba Mbingu na Nchi yu Nasi na atatufunulia Mabadiliko katika Ulimwengu wa Vitu Vinavyoonekana.

5: Msiogope wala Msifadhaike Wakati wanapoendelea kujiogezea Kura na kutoa Maagizo wayatakayo kwakua wana Mamlaka kwa sasa. Furahini na kushangilia maana wanajilisha Upepo.
Maana Mabadiliko yako palepale.


6: Nanyi Wana Mabadiliko jizuie kulipa Kisasi, maana Mungu atatusaidia pale tunaposhindwa. Amen!

7: HAKI HUINUA TAIFA.

PASIPO MAONO WATU HUANGAMIA.

MIZANI YA HADAA NI CHUKIZO MBELE ZA MUNGU.

TENA KUPENDELEA KATIKA HUKUMU NI CHUKIZO MBELE ZA MUNGU.

AMANI IWE NA TANZANIA.
 
Rais Magufuli Mungu akubariki sana.

Kwa kweli huna/hauna mpinzani
 
"only two things are infinite the universe and tanzanian stupidity and i'm not sure about the universe",kama ni kweli unayoyasema basi vyema,lakini kwa hali hii,tusubiri miaka mitano tena ya umaskini,mpaka wakati ambapo RWANDA itaanza kutufadhili labda ndiyo tutashtuka
 
Mabadiliko ya chadema..Mbowe lazima uachie kiti cha mwenyekiti kwa Lowassa
 
Mwenye namba za Lembeli, sumaye na Mungai naomba anipe niwasalimie wazee wa nyeti za bata bukini.
 
Mwenye namba za Lembeli, sumaye na Mungai naomba anipe niwasalimie wazee wa nyeti za bata bukini.

kwa huu unafki wako ipo siku utamkana ata wazazi wako nyambaf..
 
kwa huu unafki wako ipo siku utamkana st wazazi wako nyambaf..

Niwakane wazazi wangu??

Subiri sindano ipenye mpk kwenye bone marrow, na bado.

Si mliona pipi kumtukana Dr. Slaa, si mliona Lembeli ni kichwa kuliko zitto, si mliamua kumtukana Prof na kumtukuza FISADI papa.

Mtakojoa Topaz wazee wa kurudi kijijini kufuga ng'ombe
 
Kwanza tumshukuru Mungu kwa hatua tuliofikia.



7: HAKI HUINUA TAIFA.

PASIPO MAONO WATU HUANGAMIA.

MIZANI YA HADAA NI CHUKIZO MBELE ZA MUNGU.

TENA KUPENDELEA KATIKA HUKUMU NI CHUKIZO MBELE ZA MUNGU.

AMANI IWE NA TANZANIA.

Mgejua kuhusi haki msingemchezea fitna yule Dr wenu

Mgejua kuhusu mizani ya hadaa msingewahadaa Watanzania kwa uchafu wa mtu mwenye followers wachafu

Swala la kupendelea utajijibu mwenyewe mkuu.
 
Mgejua kuhusi haki msingemchezea fitna yule Dr wenu

Mgejua kuhusu mizani ya hadaa msingewahadaa Watanzania kwa uchafu wa mtu mwenye followers wachafu

Swala la kupendelea utajijibu mwenyewe mkuu.

Umesema vyema sawa na unavyohisi sawa sawa na wengine kadhaa.

Kwanza ni vizuri Mkajua kwa hakika kua tunaposema Tunataka Mabadiliko tunamaanisha nini sisi Watanzania.

Kumbukeni kua Mungu alituwekea Utarabibu wa Mipaka kati ya Nchi na Nchi. Na utarabibu wa kua na Viongozi ili kuongoza wengine ........Kwa Maslahi ya Wote waliopo na Vizazi vyao Wote bila kua na Upendeleo ili kudumisha Amani nk.

Na ndani ya hizo Nchi akaweka Rasilimali kwa ajili ya Vizazi vyote vitakavyoishi ktk Nchi husika.

Sasa kuhusu Nchi yetu kwa wale wanaojua Rasilimali tulizonazo na namna zinavyotumika, tunaona kuna haja ya kua na Mabadiliko ya Viongozi ili kunusuru Rasilimali zilizobaki tuone namna ya kuziamishia kwenye Elimu Bora,
Afya Maji nk kwa Ustawi wa Vizazi vyetu,
Maana mpaka sasa Rasilimali zilizotumika Haziendani na Maendeleo tulionayo sasa.
Tena kibaya zaidi tunadaiwa Matrilioni ya Shilingi. Kifupi.

Kwahiyo Haki imekua ikivunjwa kwa kiasi Kikubwa sana na Viongozi waliopo Madarakani.

Huyo Dr na wengine kadhaa unaohisi hawakutendewa Haki,
Sivyo unavyofikiri wewe pamoja na wengine kadhaa wanavyohisi.
Ila kilichotokea na kitakacho endelea kutokea ni Mbinu, Maarifa, nk zilitumika, na zitaendelea kutumika ili kuwezesha kushinda "Vita" vya kutaka Mabadiliko.
Na kwa bahati mbaya sana huyo Dr unaenzungunzia Hakukubali Mbinu ya kujishusha ili kufikia Malengo ndipo Mambo mengine yaendelee niwazavyo mimi.
Tena ilikua ni moja kati ya Mbinu bora sana kama huyo Dr angeelewa na kujishusha na kuungana na wenzake na kwenda mbele, leo tungeongea mengine.
Hatakama kulikua na shutuma za Ufisadi ambazo hazikua na Ushahidi wa hakika, maana Hakuna asiekosea. Tena Viongozi hawa wanastahili pongezi kubwa sana=
Freeman Mbowe, James Mbatia,
Emmanuel, Lipumba ingawa hakukamilisha na wengine waliokua Nyuma yao. Ukawa kwa ujumla wao.

Huu ni Mchakato sio kitu cha siku moja.

Pia kumbukeni kua sisi Watanzania hatuwachukii Viongozi waliopo Madarakani, ila tunachukizwa na namna wanavyo-ongoza na namna wanavyotumia Rasilimali zetu na kuwanufaisha Watu wachache na Wageni, huku Watanzania Wakikosa Elimu Bora, Huduma bora za Afya nk, huku wakiteseka kwa Umaskini wa kutisha.
Wakati wanajua kua Mungu amewapa Nchi kubwa yenye Madini ya kila aina, Bandari za kutosha, Ardhi kubwa yenye Rutuba, Mbuga za Wanyama za kutosha, Maziwa yakutosha, Samaki, Wanyama, Milima mikubwa na midogo.
Amani na Umoja ndani ya Nchi nk.

Mungu wangu!!! Nchi imejaa vitu Feki, Madawa ya Binaadam na ya Mifugo Feki, Hospital hazina Madawa, Vyakula, Vinywaji, Madawa nk vilivyoisha muda wa kutumika,
Akinamama wanaambiwa waende na Vifaa vya Kujifungulia.

Tumezungukwa na Maji hadi Ardhini
Lakini akina Mama wanazunguka kutafuta na Watoto Mgongoni mchana kutwa kutafuta Maji.
Wanafunzi wamejaa mabarabarani wamerudishwa kwa ajili ya Ada, Shule hazina Vyoo stahiki,
Shule hazina Vifaa stahiki vya kufundishia, Maabara Hakuna,
Waalimu wengi hawakidhi viwango vya kufundisha.

Vyanzo vyote vya Maji vimeharibiwa, Mipaka yetu yote Wageni Wanaingia na kutoka watakavyo, nk, nk, nk.

Alafu Viongozi hao hao wanakuja na kibwagizo eti HAPA KAZI TU.
Na Watu wanashangilia tu kwa sababu wamenyimwa kujua Haki zao, hivyo hawajitambui.

Tanzania tunahitaji Viongozi Makini haraka iwezekanavyo.

Mwisho napenda kukufahamisha kua kwa sababu nilizojaribu kwa Uchache kuzielezea hapo juu,
Mabadiliko yako palepale pamoja na Mazingira mnayoyaona.

Hakika Mungu Alieziumba Mbingu na Nchi Hatanyamaza hadi atakapotupa Haja ya Mioyo yetu sisi Watanzania tunaoelewa kinachoendelea kwa niaba ya wenzetu walio na "Udhaifu" wa kuelewa kinachoendelea.

HAKI HUINUA TAIFA.

NA PASIPO MAONO WATU HUANGAMIA.

MIZANI YA HADAA NI CHUKIZO MBELE ZA MUNGU.

OLE WA TAIFA AMBALO VIONGOZI WAKE HUDANGANYWA NA KUTAWALIWA KWA SIRI NA VIONGOZI WA MATAIFA MENGINE.

AMANI IWE NA TANZANIA HADI MWISHO WA VIZAZI VYETU. AMEN.
 
Umesema vyema sawa na unavyohisi sawa sawa na wengine kadhaa.

Kwanza ni vizuri Mkajua kwa hakika kua tunaposema Tunataka Mabadiliko tunamaanisha nini sisi Watanzania.

Kumbukeni kua Mungu alituwekea Utarabibu wa Mipaka kati ya Nchi na Nchi. Na utarabibu wa kua na Viongozi ili kuongoza wengine ........Kwa Maslahi ya Wote waliopo na Vizazi vyao Wote bila kua na Upendeleo ili kudumisha Amani nk.

Na ndani ya hizo Nchi akaweka Rasilimali kwa ajili ya Vizazi vyote vitakavyoishi ktk Nchi husika.

Sasa kuhusu Nchi yetu kwa wale wanaojua Rasilimali tulizonazo na namna zinavyotumika, tunaona kuna haja ya kua na Mabadiliko ya Viongozi ili kunusuru Rasilimali zilizobaki tuone namna ya kuziamishia kwenye Elimu Bora,
Afya Maji nk kwa Ustawi wa Vizazi vyetu,
Maana mpaka sasa Rasilimali zilizotumika Haziendani na Maendeleo tulionayo sasa.
Tena kibaya zaidi tunadaiwa Matrilioni ya Shilingi. Kifupi.

Kwahiyo Haki imekua ikivunjwa kwa kiasi Kikubwa sana na Viongozi waliopo Madarakani.

Huyo Dr na wengine kadhaa unaohisi hawakutendewa Haki,
Sivyo unavyofikiri wewe pamoja na wengine kadhaa wanavyohisi.
Ila kilichotokea na kitakacho endelea kutokea ni Mbinu, Maarifa, nk zilitumika, na zitaendelea kutumika ili kuwezesha kushinda "Vita" vya kutaka Mabadiliko.
Na kwa bahati mbaya sana huyo Dr unaenzungunzia Hakukubali Mbinu ya kujishusha ili kufikia Malengo ndipo Mambo mengine yaendelee niwazavyo mimi.
Tena ilikua ni moja kati ya Mbinu bora sana kama huyo Dr angeelewa na kujishusha na kuungana na wenzake na kwenda mbele, leo tungeongea mengine.
Hatakama kulikua na shutuma za Ufisadi ambazo hazikua na Ushahidi wa hakika, maana Hakuna asiekosea. Tena Viongozi hawa wanastahili pongezi kubwa sana=
Freeman Mbowe, James Mbatia,
Emmanuel, Lipumba ingawa hakukamilisha na wengine waliokua Nyuma yao. Ukawa kwa ujumla wao.

Huu ni Mchakato sio kitu cha siku moja.

Pia kumbukeni kua sisi Watanzania hatuwachukii Viongozi waliopo Madarakani, ila tunachukizwa na namna wanavyo-ongoza na namna wanavyotumia Rasilimali zetu na kuwanufaisha Watu wachache na Wageni, huku Watanzania Wakikosa Elimu Bora, Huduma bora za Afya nk, huku wakiteseka kwa Umaskini wa kutisha.
Wakati wanajua kua Mungu amewapa Nchi kubwa yenye Madini ya kila aina, Bandari za kutosha, Ardhi kubwa yenye Rutuba, Mbuga za Wanyama za kutosha, Maziwa yakutosha, Samaki, Wanyama, Milima mikubwa na midogo.
Amani na Umoja ndani ya Nchi nk.

Mungu wangu!!! Nchi imejaa vitu Feki, Madawa ya Binaadam na ya Mifugo Feki, Hospital hazina Madawa, Vyakula, Vinywaji, Madawa nk vilivyoisha muda wa kutumika,
Akinamama wanaambiwa waende na Vifaa vya Kujifungulia.

Tumezungukwa na Maji hadi Ardhini
Lakini akina Mama wanazunguka kutafuta na Watoto Mgongoni mchana kutwa kutafuta Maji.
Wanafunzi wamejaa mabarabarani wamerudishwa kwa ajili ya Ada, Shule hazina Vyoo stahiki,
Shule hazina Vifaa stahiki vya kufundishia, Maabara Hakuna,
Waalimu wengi hawakidhi viwango vya kufundisha.

Vyanzo vyote vya Maji vimeharibiwa, Mipaka yetu yote Wageni Wanaingia na kutoka watakavyo, nk, nk, nk.

Alafu Viongozi hao hao wanakuja na kibwagizo eti HAPA KAZI TU.
Na Watu wanashangilia tu kwa sababu wamenyimwa kujua Haki zao, hivyo hawajitambui.

Tanzania tunahitaji Viongozi Makini haraka iwezekanavyo.

Mwisho napenda kukufahamisha kua kwa sababu nilizojaribu kwa Uchache kuzielezea hapo juu,
Mabadiliko yako palepale pamoja na Mazingira mnayoyaona.

Hakika Mungu Alieziumba Mbingu na Nchi Hatanyamaza hadi atakapotupa Haja ya Mioyo yetu sisi Watanzania tunaoelewa kinachoendelea kwa niaba ya wenzetu walio na "Udhaifu" wa kuelewa kinachoendelea.

HAKI HUINUA TAIFA.

NA PASIPO MAONO WATU HUANGAMIA.

MIZANI YA HADAA NI CHUKIZO MBELE ZA MUNGU.

OLE WA TAIFA AMBALO VIONGOZI WAKE HUDANGANYWA NA KUTAWALIWA KWA SIRI NA VIONGOZI WA MATAIFA MENGINE.

AMANI IWE NA TANZANIA HADI MWISHO WA VIZAZI VYETU. AMEN.

Mabadiliko yatakuwepo (Not this year) na mimi nayapenda sana. Tatizo lenu hua mnakosea kuchagua watu wa kuongoza hayo mabadiliko, mnaangalia mitaji ya watu atakaoleta, fedha na ushabiki maandazi bila kuangalia kama mtu ana uchungu na Nchi yetu au la. Alichotufanyia Watanzania Mwaka 2007/2008 huyo jamaaenu unafikiri tutakisahau?, Si alikua huku huku mnapopakataa?, ni nini kimembadilisha na wakati tangu aingie huko kwenu na kuanza kampeni nina uhakika hajapata hata muda wa kusoma sera za chama akazielewa na kuishi zinavyosema?, ndio mana kuna Mwanasiasa mmoja hapa nchini alishawahi kuwaonya kwamba mtawadanganya Watanzania ila sio wote.
Mngeweza kuchagua mtu ambae hana makuu wala followers wachafu na akaleta mabadiliko ya kweli na hii ni kama atapata Campaign manager wa kueleweka na azipangilie sera zake vizuri. Watanzania sio wajinga wa kufikiri kama mnavyofikiri.
Kaeni chini and re-think your strategies, Tafuteni mtu atakaeaminika na Watanzania kwa asilimia zaidi ya 80% bila doubt (hizo 20% atazipata kwenye kampeni) tutakua tayari kujumuika nanyi kwenye Mabadiliko, pia jueni mabadiliko hayaletwi na makelele ya stejini bali ni ya kiutendaji. Mlianza vizuri mpaka mkatangaza list of shame halafu later mkaingiza vichwa vyenu kwenye shimo la fisi, mnafikiri hatujui kuchambua mambo?, vichwa vyetu sio kama RAM ya computer mkuu.
Sisi hatuangalii mtu anatoka chama gani tunachoangalia ni Je huyo mtu tunaweza kumwamini tukampa dhamana ya kulinda rasilimali za nchi yetu?. Pia nakuomba sana ndugu yangu usitumie sana Jina la "Mungu" kutafuta sympathy.
 
Mgejua kuhusi haki msingemchezea fitna yule Dr wenu

Mgejua kuhusu mizani ya hadaa msingewahadaa Watanzania kwa uchafu wa mtu mwenye followers wachafu

Swala la kupendelea utajijibu mwenyewe mkuu.

Penye dhuruma Mungu hupenyeza UWEZO WAKE WA KIMUNGU,

Ogopa sana kilio cha watu wengi, hakika Uongozi ujao haujabarikiwa na Watanzania wengi hivyo Mungu hatoupa Baraka zake.

Kila kona ya Tanzania ina kilio cha mabadiliko lakini watu wachache wanaamua kutumia nguvu ya ziada katika kufanikisha adhima yao.

Yote tunamuachia Mungu, yeye ndiye aliyeumba kila kitu na mwenye uwezo wote.

NGUVU YA UMMA INA MKONO WA MUNGU, NGUVU YA WACHACHE INA MKONO WA SHETANI.

MUNGU AWABARIKI SANA.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Kwanza tumshukuru Mungu kwa hatua tuliofikia.

2: Msiogope Watanzania Wote Mliopiga Magoti ili Tanzania yetu ipate Mabadiliko Kwa Faida yetu na Vizazi vyetu.

3: Msiogope Enyi Viongozi Mlio-ongoza kwa Amani Usiku na mchana kwa Hali na Mali kuwezesha Mabadiliko ya Taifa letu kwa Faida yetu Na Vizazi vyetu.

4: Msiogope hata kidogo kwa mnayoyaona na kuyasikia kwa sasa.
Mungu Alieziumba Mbingu na Nchi yu Nasi na atatufunulia Mabadiliko katika Ulimwengu wa Vitu Vinavyoonekana.

5: Msiogope wala Msifadhaike Wakati wanapoendelea kujiogezea Kura na kutoa Maagizo wayatakayo kwakua wana Mamlaka kwa sasa. Furahini na kushangilia maana wanajilisha Upepo.
Maana Mabadiliko yako palepale.


6: Nanyi Wana Mabadiliko jizuie kulipa Kisasi, maana Mungu atatusaidia pale tunaposhindwa. Amen!

7: HAKI HUINUA TAIFA.

PASIPO MAONO WATU HUANGAMIA.

MIZANI YA HADAA NI CHUKIZO MBELE ZA MUNGU.

TENA KUPENDELEA KATIKA HUKUMU NI CHUKIZO MBELE ZA MUNGU.

AMANI IWE NA TANZANIA.

Wewe Mushi mabadiliko yaanze kwa kumbadilisha mwenyekiti wa chama chenu na huyo mtakayembdilisha asiwe mchaga wala mtu kutoka kasikazini ndio mengine yatafuata.
 
Penye dhuruma Mungu hupenyeza UWEZO WAKE WA KIMUNGU,

Ogopa sana kilio cha watu wengi, hakika Uongozi ujao haujabarikiwa na Watanzania wengi hivyo Mungu hatoupa Baraka zake.

Kila kona ya Tanzania ina kilio cha mabadiliko lakini watu wachache wanaamua kutumia nguvu ya ziada katika kufanikisha adhima yao.

Yote tunamuachia Mungu, yeye ndiye aliyeumba kila kitu na mwenye uwezo wote.

NGUVU YA UMMA INA MKONO WA MUNGU, NGUVU YA WACHACHE INA MKONO WA SHETANI.

MUNGU AWABARIKI SANA.


MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!

Je unafikiri Mungu anapenda Watanzania mfanye chaguo lisilofaa?. Wakuu God works in mysterious ways usifikiri kila kitu watu watakachokitaka eti kisa wako wengi ndio kitapitishwa.
Naomba niishie hapa mana mwisho wa siku tutaifanya hii thread kua ya Mahubiri ya Ibada.
 
Mabadiliko yatakuwepo (Not this year) na mimi nayapenda sana. Tatizo lenu hua mnakosea kuchagua watu wa kuongoza hayo mabadiliko, mnaangalia mitaji ya watu atakaoleta, fedha na ushabiki maandazi bila kuangalia kama mtu ana uchungu na Nchi yetu au la. Alichotufanyia Watanzania Mwaka 2007/2008 huyo jamaaenu unafikiri tutakisahau?, Si alikua huku huku mnapopakataa?, ni nini kimembadilisha na wakati tangu aingie huko kwenu na kuanza kampeni nina uhakika hajapata hata muda wa kusoma sera za chama akazielewa na kuishi zinavyosema?, ndio mana kuna Mwanasiasa mmoja hapa nchini alishawahi kuwaonya kwamba mtawadanganya Watanzania ila sio wote.
Mngeweza kuchagua mtu ambae hana makuu wala followers wachafu na akaleta mabadiliko ya kweli na hii ni kama atapata Campaign manager wa kueleweka na azipangilie sera zake vizuri. Watanzania sio wajinga wa kufikiri kama mnavyofikiri.
Kaeni chini and re-think your strategies, Tafuteni mtu atakaeaminika na Watanzania kwa asilimia zaidi ya 80% bila doubt (hizo 20% atazipata kwenye kampeni) tutakua tayari kujumuika nanyi kwenye Mabadiliko, pia jueni mabadiliko hayaletwi na makelele ya stejini bali ni ya kiutendaji. Mlianza vizuri mpaka mkatangaza list of shame halafu later mkaingiza vichwa vyenu kwenye shimo la fisi, mnafikiri hatujui kuchambua mambo?, vichwa vyetu sio kama RAM ya computer mkuu.
Sisi hatuangalii mtu anatoka chama gani tunachoangalia ni Je huyo mtu tunaweza kumwamini tukampa dhamana ya kulinda rasilimali za nchi yetu?. Pia nakuomba sana ndugu yangu usitumie sana Jina la "Mungu" kutafuta sympathy.


Mkuu;

Uliyoongea ni pumba yote hayana ukweli.

Mwaka huu CCM ilikuwa haipati kitu ndio maana wanatumia nguvu kubwa katika sehemu zote kuanzia Ubunge, Udiwani na Urais.

Ingelikuwa haki inatendea hapa CCM ilikuwa inanyanganywa asilimia kubwa ya majimbo, kata na nafasi ya urais.

Mfano DSM, katika box la kura hakuna hata jimbo moja ambalo CCM wameshinda kihalali. Lakini kote wamebadilisha matokeo ili CCM ipate ushindi katika majimbo. Ndio maana sehemu zile ambazo kulitokea fujo na ucheleweshaji matokeo ni kwamba upande wa Upinzani walikuwa wameshinda hivyo walikuwa wanatafuta njia ya kubadilisha.

Hivyo ndugu yangu kwa uliyoyasema kwangu binafsi naona si sahihi kutokana na ukweli ulivyo.

TUOMBE MUNGU TUISHI KWA AMANI, TUANGALIE MAISHA BAADA YA UCHAGUZI. MIAKA MITANO SI MINGI INGAWA KWA MWENYEZI MUNGU NI MINGI.



MIZAMBWA
INANIUMA SANA!!!
 
Back
Top Bottom