Wana Kawe wamemkataa Lissu kwa mara ya pili

Wana Kawe wamemkataa Lissu kwa mara ya pili

Zile siasa za usela M*** za Chadema mwisho kesho
Tumemnyoosha wanakawe na kesho wanakawe tunawanyoosha wote Lissu na Mdee kwenye sanduku la kura saa nne tu kazi tutakuwa tumemaliza rasmi wabaki kulalamika mitandaonk tuuu.
 
Ukweli ambao ni mchungu ni kwamba Tundu lissu haitakuja kutokea akawa raisi Wa JMT.

Labda awe raisi Wa mitandaoni na huko alikochukua hela za kampeni na hajui atazilipaje.. Mwambieni tu aandae tigo akina Robert Amsterdam wakamtifue ili kulipa hela alizokopa
Hahahhahaha ... wakamtifue!!
 
Matusi na uongo hayatawasaidia Chadema kupata kura

Mtu wenu wa ubeligiji analipa kwa mabaya aliyoifanyia Tanzania
Kwamba Jiwe anawazimu sio matusi wala uongo, amekuwa akikiri mwenyewe kuwa sio mzima kichwani!

Sisi tunathibitisha kwa matendo yake ya kiwendawazimu tu..!
 
Matusi yamejaa kwenye mdomo wa mgombea wa chadema
Kwamba Jiwe anawazimu sio matusi wala uongo, amekuwa akikiri mwenyewe kuwa sio mzima kichwani!

Sisi tunathibitisha kwa matendo yake ya kiwendawazimu tu..!
 
Chanzo ni mvua na hamna kingine hata mimi nimeshindwa kwenda kwa sababu ya mvua tu
 
We mwongo labda kawe Dodoma alipokuwepo meko,siyo hii ya hapa watu ni wengi acha kubuni maneno
Wewe ndiyo muongo yaani ni aibu. Mgombea urais tena kampeni ya kufunga unapata watz kiduchu hicho!!?
 
Back
Top Bottom