Wana JF niwatake radhi.

As a penis enlargement surgeon niseme tu kwamba unapenda kujipa umuhimu usiokuwa nao. Mimi nimeipokea radhi yako, tulia sasa ubadilike sawa?.

Nje ya mada:
Umewahi kulala na mwanamke kweli wewe? (Hata kwa bahati mbaya)
Je, Unafurahia saizi ya uume wako?
 
Sawa sawa mzee kiranga
 
Sipendelei surgery maana ni sawa na kumkufuru muumba wako
 
Hahaha ndo naskia leo, kumbe bichwa ni andunje?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…