Wana JF nikaribisheni member mwenzenu..!

Wana jf nikaribisheni member mwenzenu nimeanza kutumia jf muda kidogo nilikua bado
sijajiunga na leo nimeamua rasmi kujiunga naomba mnipokee..'

Ahsanteni:
»»»»»»»»»
KARIBU sana mkuu, kwa changamoto ya kiroho humu nitafute!
Amani ya BWANA iwe nawe....
 
Hahaa,Hatutakiwi kurusha jiwe gizani mkuu,tutajikuta tumewapopoa best zetu walio enda kifungoni..ila wamerudi kwa ID zingine..Natania lakini.
Hahaha hawana noma, tunawalipua tu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…