maufoungph
Member
- Oct 16, 2018
- 77
- 171
Habari wana JF bila shaka mpo salama.
Nlipata bahati yakutembelea Lindi kwa mwaka huu vizuri nikakutana na fursa ya kuuza chips lakini kwa upande wa masoko ilikuwa ishu ila baada yakufanya utafiti juu ya masoko ikanibidi nitengeneze #TakeAway na kuuza kwenye bus zinazoenda Dar kutoka masasi na Mtwara ni kweli napata wateja ila nasikia sikia kwa watu kama kuuza biashara kwenye bus bila SUMATRA kuwa na taarifa za mfanya biashara ni case. Je kuna ukweli juu ya hili? Na je kuna mambo mengine natakiwa kuwa nayo ili kuimalisha masoko yangu kwa sheria?
Nlipata bahati yakutembelea Lindi kwa mwaka huu vizuri nikakutana na fursa ya kuuza chips lakini kwa upande wa masoko ilikuwa ishu ila baada yakufanya utafiti juu ya masoko ikanibidi nitengeneze #TakeAway na kuuza kwenye bus zinazoenda Dar kutoka masasi na Mtwara ni kweli napata wateja ila nasikia sikia kwa watu kama kuuza biashara kwenye bus bila SUMATRA kuwa na taarifa za mfanya biashara ni case. Je kuna ukweli juu ya hili? Na je kuna mambo mengine natakiwa kuwa nayo ili kuimalisha masoko yangu kwa sheria?