Wana jf naomba mnijuze

Wana jf naomba mnijuze

NCHABIRONDA

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2011
Posts
298
Reaction score
108
Kwa wale wadau wa soka hasa wale wapenzi wa soka la Bongo, kwa wiki nzima habari iliyokuwa imevuta hisia ya watu wengi ni habari inayohusu pambano la Simba na Yanga ambalo lilikuwa linatarajiwa kuchezwa leo kwenye uwanja wa taifa. Lakini toka jana kuna habari kwamba Yanga imegoma kwamba haitapeleka timu uwanjani kwa kuwa Tff haitaki kuwalipa pesa zao. Swali langu naomba kuuliza hivi habari hizi ni za ukweli? Kwa wakazi hasa hapo Dar naomba mnijuze nini kinachoendelea hapo jijini?
 
Ni kweli yanga waligoma wakasema hadi walipe pesa zao na tff walikubali kuwalipa hvyo mechi itapigwa kama kawa. Source radio 1 sa mbili asubuhi
 
Nafikiri kwa wanakandambili,kiroho sasa kwatu baada ya F.Mosha kwenda Kampala Jpili na kumalizana H.Kiiza,na hatimaye kutua rasmi juzi!Na si kweli kwamba eti alirudi yeye mwenyewe bila kufuatwa na mtu yeyote!Lakini yote kwa yote leo kandambili lazima itumike kogea walau hata mara 3!Simba Oyeeeeeeeeeeeeee!Taifa kubwa!
 
Ni kweli yanga waligoma wakasema hadi walipe pesa zao na tff walikubali kuwalipa hvyo mechi itapigwa kama kawa. Source radio 1 sa mbili asubuhi
<br />
<br />
asante mkuu kwa tarifa yako, ngoja nikajaze mafuta kwenye mashine kabla tanecko hawajaanza mambo yao.
 
Back
Top Bottom