Wamtoa Raisi Madarakani Kwa Mawe

Wamtoa Raisi Madarakani Kwa Mawe

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
Mabomu ya machozi, risasi za moto na hata vifaru barabarani. Vyote havikusaidia kuurudisha umma nyuma. Tunisia na Watunisia wameandika tena historia Afrika kwa kumfukuza Rais wao madarakani kwa mawe. Je Tanzania hii tunaweza?

Tunisia.jpgTunisia 2.jpg
 
Mabomu ya machozi, risasi za moto na hata vifaru barabarani. Vyote havikusaidia kuurudisha umma nyuma. Tunisia na Watunisia wameandika tena historia Afrika kwa kumfukuza Rais wao madarakani kwa mawe. Je Tanzania hii tunaweza?

kwa kweli mnaweza na kwa hii strategy ya kuanza kugawa watu kwa makundi na dini, lazima mfanikiwe kwani mtakuwa na uungwaji mkono mkubwa wa watu peoples power.
 
kwa kweli mnaweza na kwa hii strategy ya kuanza kugawa watu kwa makundi na dini, lazima mfanikiwe kwani mtakuwa na uungwaji mkono mkubwa wa watu peoples power.

Dahh, so down! Udini wa bongo unaninyima usingizi hakya-Mungu! Sina raha, naona tunatumika kama wakoloni walivyokuwa wakifanya..'Divide and Rule'..! Suala lolote litakaloanzishwa na kundi fulani hata kama lina msingi kiasi gani kuna hatari ya kutoungwa mkono na upande mwingine kwa sababu za udini..! Najisikia vibaya sana..!
 
Back
Top Bottom