Wametufikisha Hapa Tanzania

Wametufikisha Hapa Tanzania

Imetokana na uwepo wa mengi chanya. yapo mengi mazuri ambayo yamefanyika baada ya uhuru,(ndiyo miaka 50) ambayo hata tukipiga picha zake kukuonesha, nafasi haitatosha. hivyo madhaifu machache yasitumike hukumu mengi mazuri.

Hata hayo hasi yapo mengi ila hiyo picha moja ni sample of millions
 
Nani atakaetimiza wajibu wake kama wezi unaambiwa ni akina fulani na evidence ipo unaishia kuwakumbatia, je ni mtanzania yupi leo atakaeonyesha uzalendo ktk madudu haya yanayofanywa na serikali waziwazi? Kwa kweli kama kafanya mazuri ni less than 15% the rest hakuna zaidi ya kuzindua miradi ya serikali tena ya msaada huku wakiwa wamevaa manguo yao ya kijani wakati ni issue ya serikali ambayo inajumuisha wasio magamba (ccd)
Aliye kuwa raisi wa Marekani (enzi hizo) Rais John Kennedy, alisema "...ask not what the government can do for you, ask what you can do for your government", Likewise, Usihoji matumizi ya serikali, fanya kazi yako na timiza wajibu wako mahali ulipo, kama ni ajira binafsi, fanya wajibu wako, kama ni kuajiriwa, fanya kwa bidii, maendeleo yako binafsi utayafikia. na maendeleo ya kila mmoja mmoja, ndiyo maendeleo ya taifa zima.
"IT CAN BE DONE, PROVIDED YOU PLAY YOUR PART"
 
Hakuna lolo manake maendeleo yaliopo hayaendani na miaka 50 ya uhuru pamoja na rasilimali tulizonazo mimi nafkiri ni bora tusingepata uhuru manake mkoloni mweupe angetujali kuliko huyu mkoloni mweusi ccm ambaye mpaka sasa anaendeleza baadhi maendeleo yaliyoachwa na mkolon mweupe

Hilo ndilo lililokuwa akilini mwangu siku nyingi bora tungekuwa ndo tunapata uhuru sasa
 
Hata hayo hasi yapo mengi ila hiyo picha moja ni sample of millions

Kama hiyo ni sample, kilichokuvutia mpaka ukaweka hiyo, na siyo hizo nyingine ni nini???????. Ni kweli Kizazi hiki kinataka mabadiliko. yawe ya kuwapeleka pazuri zaidi, au hata pabaya zaidi, bora mabadiliko. Hiyo haipingiki. Ila tutafute mabadiliko kwa kheri, na sio kwa kuweka picha nyingi mbaya tu ili kuonesha chuki za kuchafua hata yale mazuri yaliyotendeka. 2015 si mbali, tutafika Mungu akitujalia, tuone kizazi hiki kitafanya hayo mazuri kwa miaka mingapi?
 
They did it, now it is the time to take action.
 
292450_211090985684388_812771273_n.jpg

huyu kakimbia kijijini, kakimbilia mjini akiamini kuwa kuna maisha mazuri, na hichi ndicho kilichomkumba, wapo watoto wengi wanakimbia makwao kuja mjini wakiaamini hilo, bila kujua hata huku skui hali ni -ve,na hata wa huku wanataka kurudi huko vijijini, hawa ni matunda ya wale wakina mama wanaotuma vitoto kuomba mabarbarani sasa vikikuwa vingine vinakimbia ndo vingine vinakumbwa na hya! mmmmh! hali si nzuri kwa kweli
 
Ni kweli, Ng'ombe hawezi kujua umuhimu wa mkia wake, mpaka utakapo katika. Like wise, huwezi kujua umuhimu wa uhuru, mpaka utakapo upoteza. Sisi tulio uona ukoloni, hatuwezi kutamani ukoloni. Ila kwa kuwa umezaliwa wakati wa uhuru, huna cha kufananisha. Kwetu ukoloni tunaujua, na uhuru tuna ujua.
"CHUKIA CHAMA, CHUKIA SERIKALI ILIYOKO MADARAKANI, ILA USITAMANI UKOLONI"

mkuu ukoloni unaoukataa,mbona kila kitu kimebinafsishwa.we wawapi?
 
mkuu ukoloni unaoukataa,mbona kila kitu kimebinafsishwa.we wawapi?

Tofautisha ubinafsishaji na ukoloni. Ubinafsishaji ni ubia katika maendeleo, Ni wakati other development partiners tunapo washirikisha katika kuharakisha maendeleo.
 
Back
Top Bottom