Wamependeza hawajapendeza niambieni


MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,088
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,088 2,000

Najua unaipenda ,Unaitamani pia.!!!! Hapa wakicheza Kwaito..
Goodluck to them...As leo ni Siku ya mtihani kwao.....!!
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,088
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,088 2,000



Najua utamani hii familia
 
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2007
Messages
9,382
Points
0
Z

Zero One Two

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2007
9,382 0
Kama sheria ya kwenu haijui paedophile ujue ukiifanya kwa huyu binti utaozea jela.
Kama unaweza nisaidie kumpata, ana ipaisha roho yangu jamani! ayo mengine mbele ya safari tutayajuaga
 
L

Leonardmwanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
240
Points
195
Age
51
L

Leonardmwanja

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
240 195
wanatisha huchoki ona picha zao.Good couple ever.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,629
Points
2,000
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,629 2,000
Uyo wa mkono wa kushoto naomba mwenye uwezo wa kunisaidia nimpate ani PM tupange mashambulizi, mtoto nikimuonaga moyo wangu unaenda mbio Kama light!
Insanity is a talent.
:A S angry::A S angry:
 

Forum statistics

Threads 1,294,737
Members 498,025
Posts 31,186,415
Top