Wamedhamiria afya chafu, elimu duni na umasikini (kilimo mwisho)

  • Thread starter Kibanga Ampiga Mkoloni
  • Start date

Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,687
Likes
3,243
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,687 3,243 280
Kwa Mujibu wa Vipaumbele vya bajeti ya 2013/2014 kama ilivyosomwa jana Elimu na Afya ni za mwisho. Kilimo ni Kipaumbele number NNE.

Je kweli Tutafika?
Ni wazi kuwa karibu asilimia 80 ya watanzania wantegema KILIMO kupata Kipato, Je Unapowatenga unategemea nini kama sio kuendeleza Umasikini?

[h=5]VIPAUMBELE VYA SERIKALI 2013/2014
1.Miundombinu ya uchumi
2.Nishati na umeme
3.Usafirishaji-Barabara,Reli na Anga
4.Kilimo na Umwagiliaji
5.Viwanda
6.Rasilimali watu
7.Huduma za utalii,biashara na Fedha
8. Huduma za kijamii
9.Elimu
10.Afya
11.Maji (Maji safi na salama,maji taka)
[/h]
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,244
Likes
4,028
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,244 4,028 280
Uzuri ni kwamba ujinga wao na kujisahau kwao kupita kiasi ndo kaburi lao kuanzia sasa,kama wanaweza wasione bado umuhimu wa sekta ya elimu na afya na huduma za jamii kwa pamoja basi kifuatacho twakijua sie wananchi tunaoelewa nini kinaendelea huku chini make wao wanaishi juu maghorofani kwahyo huku chini hawapaoni
 

Forum statistics

Threads 1,274,979
Members 490,865
Posts 30,529,417