Wambura : Simbai Kwanza!!!


K

kovai tamil taiga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
444
Likes
189
Points
60
K

kovai tamil taiga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
444 189 60
Michael Richard Wambura katika waraka aliousambaza kwa TFF,Mwenyekiti SSC na wajumbe kukubaliana na uteuzi kuwa mjumbe wa kamati ya utendaji ya Simba amewataka wapenzi na wanachama wa SSC kuwa kitu kimoja "Simba kwanza" - kuifanya Simba kuwa kitu kimoja.
Na sisi tunasema Karibu 'jembe' . Kujikwaa si kuanguka,Wale wasioitakia mema Simba watapoona tunaanza kuungana na kujiaandaa ipasavyo na ngwe ya pili wataanza kuweweseka! Kupambana na Simba isiyo na migogoro kunaogopesha sana asikwambie mtu!! Unaweza kulambwa 5 - 0 hivi hivi unajiona,usibishe waulize ndala watakwambia iyo habari!!!!!
 
Bigjahman

Bigjahman

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
704
Likes
143
Points
60
Bigjahman

Bigjahman

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
704 143 60
Wameshindwa kutoa ilo boriti la kisomali mnaota ubigwa wadaslaam no shidaaa
 
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2012
Messages
4,774
Likes
2,150
Points
280
R

rodrick alexander

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2012
4,774 2,150 280
wambura na rage si ndio waliwekeana pingamizi wakati wa uchaguzi huyo jamaa hana chochote mwisho wa msomali umefika sasa hivi anateua wajumbe hovyo ili apate watu wa kumsapoti wakati anamteua malkia wa nyuki alisema anafanya hivyo kutimiza wajibu na kanuni mjumbe mmioja anatakiwa awe mwanamke sasa amejiuzuru sijui wambura amebadilisha lini jinsia
 
K

kovai tamil taiga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
444
Likes
189
Points
60
K

kovai tamil taiga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
444 189 60
We lazima utakuwa adui wa mnyama sasa unataka kuwachonganisha Wambura na Rage.SSC sasa wanataka kujipanga kwa kiumoja - SIMBA KWANZA!!
wambura na rage si ndio waliwekeana pingamizi wakati wa uchaguzi huyo jamaa hana chochote mwisho wa msomali umefika sasa hivi anateua wajumbe hovyo ili apate watu wa kumsapoti wakati anamteua malkia wa nyuki alisema anafanya hivyo kutimiza wajibu na kanuni mjumbe mmioja anatakiwa awe mwanamke sasa amejiuzuru sijui wambura amebadilisha lini jinsia
 
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,196
Likes
346
Points
180
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,196 346 180
Kupambana na Simba isiyo na migogoro kunaogopesha sana asikwambie mtu!! Unaweza kulambwa 5 - 0 hivi hivi unajiona,usibishe waulize ndala watakwambia iyo habari!!!!!
Hata kama huyo anayeweza kufungwa hivyo naye hana migogoro?
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,150
Likes
2,294
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,150 2,294 280
Michael Richard Wambura katika waraka aliousambaza kwa TFF,Mwenyekiti SSC na wajumbe kukubaliana na uteuzi kuwa mjumbe wa kamati ya utendaji ya Simba amewataka wapenzi na wanachama wa SSC kuwa kitu kimoja "Simba kwanza" - kuifanya Simba kuwa kitu kimoja.
Na sisi tunasema Karibu 'jembe' . Kujikwaa si kuanguka,Wale wasioitakia mema Simba watapoona tunaanza kuungana na kujiaandaa ipasavyo na ngwe ya pili wataanza kuweweseka! Kupambana na Simba isiyo na migogoro kunaogopesha sana asikwambie mtu!! Unaweza kulambwa 5 - 0 hivi hivi unajiona,usibishe waulize ndala watakwambia iyo habari!!!!!
Mkuu pokea ushauri wa bure. Una kipaji halisi cha kutunga mashairi ya taarabu, wewe ni zaidi ya Nasma Hamis. Unatisha mkuu.
 
K

kovai tamil taiga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
444
Likes
189
Points
60
K

kovai tamil taiga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
444 189 60
Mkuu mnyama Simba asiye na migogoro anatisha!!take it from me! Lakini kama nyie pia hamna migogoro basi anaweza ishia 4 - 0.
Hata kama huyo anayeweza kufungwa hivyo naye hana migogoro?
 
K

kovai tamil taiga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2013
Messages
444
Likes
189
Points
60
K

kovai tamil taiga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2013
444 189 60
Hii ni kauli ya Michael Wambura mkuu 'Simba Kwanza' sio yangu! Umeeshaanza kuogopa?Nyie mnataka timbwili liendelee!!!
Mkuu pokea ushauri wa bure. Una kipaji halisi cha kutunga mashairi ya taarabu, wewe ni zaidi ya Nasma Hamis. Unatisha mkuu.
 
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
1,196
Likes
346
Points
180
mwangalingimungu

mwangalingimungu

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2013
1,196 346 180
Mkuu mnyama Simba asiye na migogoro anatisha!!take it from me! Lakini kama nyie pia hamna migogoro basi anaweza ishia 4 - 0.
Mimi sio kandambili kama ufikiriavyo, lakini naamini hakuna baina ya timu mbili hizo mweye uwezo wa kumfunga mwenzake zaidi ya 3-0 bila ya msaada wa migogoro au ufisadi (ukiwamo uchawi kwa wanaouamini) kupita.
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,227
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,227 280
msipate taabu hii ni carrot and stick kwa Rage
 

Forum statistics

Threads 1,252,213
Members 482,048
Posts 29,800,671