Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Waliyomo ndani ya ndoa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Aug 23, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,622
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Asalaam al-yhikum jamii!!!-Usiulize::lol:
    Hivi kunaukweli kwamba wanaume wapatapo kibrudisho cha nje hukuta anaelemewa nakupoteza mwelekeo nakukuta kiburudisho kinakuwa na nguvu kuliko wife??
    Kiasi kinaweza kikasema kitu kikatekelezwa chapchap!!lakini wife akisema anapuuza!!Naje nikwanini kipaumbele kiende kwakiburudisho na siyo wife??:A S confused:
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,727
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    :welcome:
     
  3. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,611
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ukishaita kiburudisho baaaasiiiii hapo umemaliza mfano hujawahi kuona mlevi analaza nyumba yake njaa wakati bia anainunua kwa hela yake? kwa sababu pombe ni kiburudisho na vingi vya viburudisho ni mashetani:eyebrows::eyebrows::eyebrows:
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 24,543
    Likes Received: 5,752
    Trophy Points: 280
    Ni shetani....wala hamna lolote
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,212
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kakakiizaa nifafanulie vizuri
     
  6. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya,kazi kwelikweli!viburudisho vina ladha ya aina yake bana acha mchezo kabisa!
     
  7. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    It depends na huko nje unafuata nini? Angalia usije kula Nyama ya Mbwa
     
  8. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,053
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    nitakuja kufafanua baadae hapa pazito kidogo
     
  9. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,874
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na wewe kwa asilimia mia.
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,622
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Kama thread inavyosema!!Fl1 njenje dada!!simchezo!
     
  11. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Wengi hapa watakataa ku-admit, lakini in real life wengi wetu tumeoza kwa nanihiino wa nje!
    Kimsingi, hii inategemea vitu viingi sana, na jinsi mhusika anavyoichukulia na kuithamini familia yake!
    Lakini wanasema MTAJI MKUBWA WA MALAYA NI AKILI ZA 'MHITAJI-HUDUMA'(YA MALAYA), kwa maana kwamba malaya atatumia kila opportunity anayoona toka kwa mteja wake ili aonekane bora!....huh!
     
Loading...