Oliver Tambo walikuwepo polisi wezi wakishirikiana na hao madereva wa Taxi kama unakumbuka kulikua na hao polisi kabla hamjatoka airport wanaanza kuserch magari na walikua wanapata tip kutoka kwa madereva wa taxi wakigundua mtu ana hela wanaita kikosi kingine kuwafuatilia mpaka mtakapofika na hiyo Protea ni ya East gate mpaka wale wahudumu walikua wanahusika maana kwenye mgao wanawekwa ila baadae baada ya kugundulika huo mchezo wao wamekufa wengi sana sasa hivi hakuna hiyo mambo ya kutokea airport wengi wanatumia tren au private car na wengi ni wenyeji michezo kama hiyo wanaijua.