Walyobahamza
Member
- Oct 23, 2016
- 35
- 20
habar wadau, naomba kwa wale waleopangiwa makambi jkt tuambiane hapa
178KJ
Hiki ni kikosi cha nchi gani...!!duuu178KJ
habar wadau, naomba kwa wale waleopangiwa makambi jkt tuambiane hapa
Wew umepangiwa kikosi ganii mkuu...fungua moyo ..kunywa maji meng wazii..!!habar wadau, naomba kwa wale waleopangiwa makambi jkt tuambiane hapa
Halafu mkishaambiana hapa??habar wadau, naomba kwa wale waleopangiwa makambi jkt tuambiane hapa
Hiyo avatar hiyo mimi hoi hukuUlimbukeni.....
Hicho ni kikosi cha green guard ???178KJ
Mtajuana hukohuko..!habar wadau, naomba kwa wale waleopangiwa makambi jkt tuambiane hapa
Wazi afandeeeWew umepangiwa kikosi ganii mkuu...fungua moyo ..kunywa maji meng wazii..!!