Walioomba kazi PSPF majina yametoka


Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
892
Likes
28
Points
45
Dr wa ukweli

Dr wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
892 28 45
leo wametoa majina ya walioitwa knye interview post za operation (wako 1400...) na drivers knye daily news ya leo

nawatakia kila la kheri na maandalizi mema
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,939
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,939 210 160
Bila shaka na wewe Dr jina lako limo.
 
Chibidu

Chibidu

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2008
Messages
389
Likes
9
Points
35
Chibidu

Chibidu

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2008
389 9 35
leo wametoa majina ya walioitwa knye interview post za operation (wako 1400...) na drivers knye daily news ya leo

nawatakia kila la kheri na maandalizi mema
Hivi hawa jamaa wa PSPF wanataka kuajili operation officers wangapi? nitawashangaa sana kama wanataka kuajili watu chini ya 100 harafu wawaite kwenye interview watu 1400+
Kila la kheri kwa walioitwa kwenye usaili huo. Madesa mnaruhusiwa kwenda nayo
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
777
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 777 280
Walioomba kazi PSPF MAJINA HAYA HAPA wanaitwa kwenye interview chuo kikuu cha DSM
CHEKI WEB YA PSPF
 
J

JB

Member
Joined
Jul 28, 2009
Messages
12
Likes
0
Points
0
J

JB

Member
Joined Jul 28, 2009
12 0 0
This is crazzzzzzzzzzzzzy; cant they filter the list and come out with a reasonable of prospective candidates??????. Think of how much will be spend on that exercise leave alone travel costs for individuals from upcountry....

We need to be economic Tanzanians
 
MKOBA2011

MKOBA2011

Senior Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
143
Likes
1
Points
0
MKOBA2011

MKOBA2011

Senior Member
Joined Jul 12, 2011
143 1 0
Na kama hawaitaji watu wengi watakuwa na matatizo ya kifikra wanatakiwa kujua some are coming far east
 
O

Odiembo

New Member
Joined
Aug 22, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
O

Odiembo

New Member
Joined Aug 22, 2011
1 0 0
Inasikitisha sana kuita watu 1400+ kwa nafasi 8 tu.
Nina uzoefu wa kufanya interviews na hizi taasisi za serikali, kwa kumbukumbu niliyonayo Mwaka huu TIRA (Mamlaka ya bima) waliita watu 117 kwa nafasi 3, NSSF waliita watu 234 kwa nafasi 4. Ukweli ni kwamba waliokuwa na memo ndio walioitwa kwenye usahili wa pili, Lakini nao pia memo zao zilizidiana nguvu wenye vimemo dhaifu nao wakatemwa.

Nimeitwa lakini sitakwenda ULE NI UZUSHI MTUPU.
Ila ndugu zangu wengine naomba tarehe 07.10.2011 mhudhurie pale DUCE mjionee, Msiache kwenda.

Wadau wa taasisi hizi NSSF, TIRA, PPF, NHIF, PSPF, GEPF, TPA, LAPF badilikeni.
 
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,264
Likes
230
Points
160
Bei Mbaya

Bei Mbaya

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,264 230 160
posts 9 waloitwa kwenye usaili 1422

1 : 158
 
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2011
Messages
319
Likes
25
Points
45
N

NYAGI DRY

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2011
319 25 45
Inasikitisha sana kuita watu 1400+ kwa nafasi 8 tu.
Nina uzoefu wa kufanya interviews na hizi taasisi za serikali, kwa kumbukumbu niliyonayo Mwaka huu TIRA (Mamlaka ya bima) waliita watu 117 kwa nafasi 3, NSSF waliita watu 234 kwa nafasi 4. Ukweli ni kwamba waliokuwa na memo ndio walioitwa kwenye usahili wa pili, Lakini nao pia memo zao zilizidiana nguvu wenye vimemo dhaifu nao wakatemwa.

Nimeitwa lakini sitakwenda ULE NI UZUSHI MTUPU.
Ila ndugu zangu wengine naomba tarehe 07.10.2011 mhudhurie pale DUCE mjionee, Msiache kwenda.

Wadau wa taasisi hizi NSSF, TIRA, PPF, NHIF, PSPF, GEPF, TPA, LAPF badilikeni.
Kutakuwa na nin pale jaman?
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
285
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 285 180
Hongereni PSPF..hapo mmeonyesha kweli ajira ni fair game!
Kama wote wana qualifications zilizosawa..solution ni kuita wote, wafanye written interview..hapo mtatambua vichwa vya maana na wale wenye GPA za kubebwa!
Cost is not an issue when it comes kwenye opportuinity ya kufanya in one of the best organization in thr Country
 
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
365
Likes
4
Points
35
Nguchiro

Nguchiro

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
365 4 35
huo nio upimbi kama si ubwege, hivi hawa jamaa hawana Human Resource Officer/manager?na kama yupo hajui kitu kinachoitwa SHORT LISTING unataka watu 10 unaita 10,000 what for?nahisi kuna mawili
1. haijui kazi yake
2. wanatafuta sababu ya kukaa katika interview panel mwezi mzima na kulipwa allowance nyingi, huo ni usenge, badilikeni au kwa kuwa hamuwalipi watakaokuja katika interview,mnaita mtu kutoka Ruvuma na Kigoma, hakuna ratiba ya interview dont tell me watu 1400 watakuwa assessed ndani ya siku moja! Pathetic fools
 
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2010
Messages
419
Likes
2
Points
35
Kijuche

Kijuche

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2010
419 2 35
Inasikitisha sana kuita watu 1400+ kwa nafasi 8 tu.
Nina uzoefu wa kufanya interviews na hizi taasisi za serikali, kwa kumbukumbu niliyonayo Mwaka huu TIRA (Mamlaka ya bima) waliita watu 117 kwa nafasi 3, NSSF waliita watu 234 kwa nafasi 4. Ukweli ni kwamba waliokuwa na memo ndio walioitwa kwenye usahili wa pili, Lakini nao pia memo zao zilizidiana nguvu wenye vimemo dhaifu nao wakatemwa.

Nimeitwa lakini sitakwenda ULE NI UZUSHI MTUPU.
Ila ndugu zangu wengine naomba tarehe 07.10.2011 mhudhurie pale DUCE mjionee, Msiache kwenda.

Wadau wa taasisi hizi NSSF, TIRA, PPF, NHIF, PSPF, GEPF, TPA, LAPF badilikeni.
Ukisikia interview dume ndio hizo.
 
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
483
Likes
2
Points
0
Age
31
Baba Erick

Baba Erick

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
483 2 0
Inasikitisha sana kuita watu 1400+ kwa nafasi 8 tu.
Nina uzoefu wa kufanya interviews na hizi taasisi za serikali, kwa kumbukumbu niliyonayo Mwaka huu TIRA (Mamlaka ya bima) waliita watu 117 kwa nafasi 3, NSSF waliita watu 234 kwa nafasi 4. Ukweli ni kwamba waliokuwa na memo ndio walioitwa kwenye usahili wa pili, Lakini nao pia memo zao zilizidiana nguvu wenye vimemo dhaifu nao wakatemwa.

Nimeitwa lakini sitakwenda ULE NI UZUSHI MTUPU.
Ila ndugu zangu wengine naomba tarehe 07.10.2011 mhudhurie pale DUCE mjionee, Msiache kwenda.

Wadau wa taasisi hizi NSSF, TIRA, PPF, NHIF, PSPF, GEPF, TPA, LAPF badilikeni.
duce kuna nini
 
M

makmillan

New Member
Joined
Jan 10, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
M

makmillan

New Member
Joined Jan 10, 2013
1 0 0
najarib kuchek kwenye web yao lakini sijajua kona gan wameandika hayo majina...nisaidien wadau
 
Hepatis B

Hepatis B

Senior Member
Joined
Feb 11, 2013
Messages
110
Likes
9
Points
35
Hepatis B

Hepatis B

Senior Member
Joined Feb 11, 2013
110 9 35
Yapo kona gani hayo majina? Hata kama wanaajili watu 100 hayo majina ni mengi HR ana memo za kutosha anazipitia now
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Likes
13
Points
135
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 13 135
Kuwa great thinker ndugu wewe unatafuta majina ya PSPF kaz ipi, kama za huyu jamaa hii post ya mwaka 2011 na sasa tupo 2013. Take your time to research kabla hujafa kwa pressure kwa vitu vidogo kama hivi
najarib kuchek kwenye web yao lakini sijajua kona gan wameandika hayo majina...nisaidien wadau
 
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2011
Messages
1,337
Likes
13
Points
135
prakatatumba

prakatatumba

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2011
1,337 13 135
Kuwa great thinker ndugu wewe unatafuta majina ya PSPF kaz ipi, kama za huyu jamaa hii post ya mwaka 2011 na sasa tupo 2013. Take your time to research kabla hujafa kwa pressure kwa vitu vidogo kama hivi
Yapo kona gani hayo majina? Hata kama wanaajili watu 100 hayo majina ni mengi HR ana memo za kutosha anazipitia now
 

Forum statistics

Threads 1,215,062
Members 463,005
Posts 28,534,217