Inasikitisha sana kuita watu 1400+ kwa nafasi 8 tu.
Nina uzoefu wa kufanya interviews na hizi taasisi za serikali, kwa kumbukumbu niliyonayo Mwaka huu TIRA (Mamlaka ya bima) waliita watu 117 kwa nafasi 3, NSSF waliita watu 234 kwa nafasi 4. Ukweli ni kwamba waliokuwa na memo ndio walioitwa kwenye usahili wa pili, Lakini nao pia memo zao zilizidiana nguvu wenye vimemo dhaifu nao wakatemwa.
Nimeitwa lakini sitakwenda ULE NI UZUSHI MTUPU.
Ila ndugu zangu wengine naomba tarehe 07.10.2011 mhudhurie pale DUCE mjionee, Msiache kwenda.
Wadau wa taasisi hizi NSSF, TIRA, PPF, NHIF, PSPF, GEPF, TPA, LAPF badilikeni.